Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 84 : ใจเมื่อเจอเกรซแล้ว เหมือนคนที่เจอจุดหมาย{แตกประเด็นจาก C9597108}  

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 84 ค่ะ รักคุณรักคุณ

ช่วงนี้เกรซคงดีขึ้นแล้ว .. ยังไงก็อย่าลืมรักษาสุขภาพนะจ๊ะ
ทุกๆคนเป้นห่วงเกรซเสมอน้าาาาาาาาาาาาาาา ^^

แน่นอนว่าทุกคนก็คงรองานของเกรซอยู่เหมือนกัน ^^
ค่อยๆเป็นค่อยๆไปเนอะ ยังไม่มีก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ทุกคนรอเกรซได้อยู่แล้ว ตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงานนะคะ ^^ (เดี๋ยววันไหนเราไปรวมพลบอกรัก ลบ. กันดีมั้ยคะ 777+)

ช่วงนี้ฝนตกบ่อยมาก ตกทีน่ากลัวด้วย ขี้แง อย่าาลืมที่จะรักษาสุขภาพกันนะคะขาวเกรซคลับทุกท่าน เดี๋ยวจะไม่มีแรงไปเป็นกำลังใจให้เกรซนะคะ ... แล้วก็อย่าลืมที่ตะดูแลใส่ใจคนรอบข้างด้วยนะคะ เพราะสิ่งเล็กๆเหล่านี้ ล้วนแต่ทำให้เกิดความรักที่ยิ่งใหญ่มาแล้วทั้งนั้น รักคุณ

รักเกรซและทุกๆคนค่ะ
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 53 14:31:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com