Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Michael Jackson & Directed By... (แนะนำติชมกันได้ครับ)  

ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะครับที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะอยากจะเขียนอะไรที่เกี่ยวกับMichael Jackson และเห็นว่าในบ้านหลังนี้ก็มีพี่ๆเพื่อนๆผู้ใจดีแปลบทความต่างๆมากมายเก็บไว้ ในมุมหนึ่งเลยคิดว่าเราน่าจะเขียนอะไรขึ้นมาเองบ้าง แต่ก็คิดว่าไม่อยากจะเขียนถึงMJโดยตรง เนื่องจากบทความในลักษณะดังกล่าวมีมากมายอยู่แล้ว

คิดไปคิดมาเลยได้ไอเดียว่าจะนำเสนอในลักษณะของผู้ที่มีความเกี่ยวข้องในด้านใดด้านหนึ่งกับMJละกัน ประกอบกับตัวเองเป็นผู้ที่นิยมและรักในการดูภาพยนตร์โดยส่วนตัวอยู่แล้ว เลยตัดสินใจว่าสิ่งที่จะเขียนนั้น จะว่าด้วยเรื่องของ “ผู้กำกับมิวสิควีดีโอของ Michael Jackson”

ซึ่งจะนำเสนอในลักษณะที่ว่าผกก.คนนี้กำกับมิวสิควีดีโอเพลงอะไรของMichael Jakson และมีผลงานภาพยนตร์อะไรที่น่าสนใจบ้าง พยายามจะนำเสนอในลักษณะของการต่อยอดออกไป ไม่แน่ใจว่าเขียนไปเขียนมาเกรงว่ามันจะออกไปทางรีวิวหนังไหม แต่เอาน่าลองดูสักตั้ง หวังว่าท่านผู้อ่านคงจะเพลิดเพลินไปกับกระทู้นี้ไม่มากก็น้อยนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัย แนะนำติชม ชอบไม่ชอบบอกกันได้ เอาหละครับ เชิญอ่านกันได้ตามสะดวกเลยยยย ^^

Michael Jackson & Directed By...

ปล. แนะนำว่าให้อ่านไป+ชมคลิปประกอบไปด้วยครับ เพื่อเป็นการเพิ่มอรรถรสในการอ่านครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 53 22:04:44

จากคุณ : hoobastank
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 53 19:37:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com