Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 23/08/10: We will “Love you 10,000 Years Movie!!”<<{แตกประเด็นจาก C9580946}  

flower  สวัสดีค่ำคืนวันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม ค่ะ ทุกๆคน...flower

เวลานี้ กระแสหนังเรื่อง  “愛你一萬年” หรือ “Love You 10,000 Years”
ที่เข้าฉายในไต้หวันและเมืองรอบนอก ก้อเข้าสู่กระแสตอบรับที่ดีเยี่ยม
ภายในระยะเวลาอันสั้นค่ะ หลายเสียงของคนที่ไปดู ต่างชื่นชมและรู้สึกสนุกนะคะ
ทำรายได้ไปมากมายแล้วด้วยค่ะ

ยังไง เราก้ออยากให้หนังเรื่องนี้เข้าฉายในบ้านเราด้วยนะคะ เพื่อที่แฟนๆไจ๋
และคนทั่วไปจะได้มีโอกาสดูหนังเรื่องนี้ด้วยกันค่ะ

และไจ๋เองช่วงนี้ก็เดินสายโปรโมทตาม โรงหนังต่างๆ และออกสื่อช่วยผู้กำกับเป็นระยะๆ
รวมถึง คลิป และ ภาพต่างๆเกี่ยวกับงาน Promote หนังเรื่องนี้ ก้อออกมาให้เก็บกันเรื่อยๆ
ทั้งตั้งแต่งาน ที่ไทเป เกาสง และ ไถจง ..รวมถึงที่ไทเปเมื่อวันก่อน ที่ไจ๋มากับผมสั้น ที่เพิ่งตัดสดๆร้อนๆ

ตอนนี้เอง เพลงประกอบหนัง สมุดภาพ คือ เพลง “愛你一萬年”
และเพลง “我在想妳的時候睡著了” ก้อติดชาร์ทกับเค้าด้วยนะคะ
เราๆ ก้อดีใจกับไจ๋...ผู้กำกับคิทามูระ ยูกิ และทีมงานทั้งหมด ที่หนังเรื่องนี้จะประสบความสำเร็จ
และแฟนๆหนังจะให้การต้อนรับ ทำรายได้ดีเยี่ยมในช่วงนี้ด้วยค่ะ

...ช่วงเวลานี้ เมื่อไจ๋ว่าง ไจ๋ก้อมักจะเข้ามาพูดคุย และ อ่านข่าวใน V.I.C อยู่เสมอเพื่อ update ข่าวจากแฟนๆ
และก้อมีการเตรียมงาน สำหรับบินไป ถ่ายละครที่เซี้ยงไฮ้  และจะต้องบินไปร่วมงาน event ในปลายเดือนนี้
คือ วันที่ 28 สิงหาคม กับงาน Event ของ Rejoice ที่ Hangzhou (หางโจว)

ช่วงนี้ ก้อขอให้ไจ๋ได้พักผ่อน พวกเราทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ไจ๋เสมอค่ะ...
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : mao mao @ V.I.C for sharing pics.

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 53 23:38:35

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 53 21:23:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com