Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 30/08/10: Love you 10,000 Years!!”<<{แตกประเด็นจาก C9610110}  

flower  สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ ^O^...flower

ผ่านไปแล้วกับอีก 1 งาน event ใหญ่ของไจ๋ กับการบินไป หางโจว
เพื่อร่วมงานของ Rejoice นะคะ งานนี้ก้อทำเอาสาวจีน พลอยดีใจ ที่ได้เจอหนุ่มไจ๋
ไปรอรับ และไปร่วมงาน รวมถึงไปส่งกลับบ้าน กันอย่างคับคั่งนะคะ...^___^
ไจ๋เองไปคราวนี้ ก้อไปแบบหนุ่ม สบายๆ สไตล์ ง่ายๆ สะอาดๆตา ขาวๆ และ น่ารักๆนะคะ
ยิ่งทำให้สาวๆ ปลื้มกันไปเยอะเลยนะคะ

ตอนนี้ หนังเรื่อง  “愛你一萬年” หรือ “Love You 10,000 Years”
ที่เข้าฉายในไต้หวันและเมืองรอบนอก ก้อเข้าสู่กระแสตอบรับที่ดี
หลายเสียงของคนที่ไปดู ต่างชื่นชมและรู้สึกสนุกนะคะ ทำรายได้อยู่ตอนนี้ค่ะ
อยากให้หนังเรื่องนี้เข้าฉายในบ้านเราด้วยนะคะ เพื่อที่แฟนๆไจ๋และคนทั่วไป
จะได้มีโอกาสดูหนังเรื่องนี้ด้วยกันค่ะ…^___^

กลับไปคราวนี้ ไจ๋ก้อยัง มีโปรโมทตาม โรงหนังต่างๆ และออกสื่อช่วยผู้กำกับเป็นระยะๆ ด้วย
...ช่วงเวลานี้ เมื่อไจ๋ว่าง ไจ๋ก้อมักจะเข้ามาพูดคุย และ อ่านข่าวใน V.I.C อยู่เสมอเพื่อ update ข่าวจากแฟนๆ
และเตรียมงาน สำหรับบินไป ถ่ายละครที่เซี้ยงไฮ้  

ก้อขอให้ไจ๋ได้พักผ่อน พวกเราทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ไจ๋เสมอค่ะ...
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 53 20:50:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com