Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 7/09/10: Rejoice 2nd Ad. Come out!! ^O^ <<{แตกประเด็นจาก C9635581}  

flower  สวัสดีสาวค่ำคืนวันอังคารค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน..^O^...flower

เป็นยังไงกันบ้างคะสาวๆ และแล้วโฆษณา Rejoice ที่มาถ่ายทำที่บ้านเรา
เมื่อตอนปลายเดือนมกราคมปีนี้ ก้อออกอากาศแบบ 30 วินาทีออกมาแล้วนะคะ
โดยเวอร์ชั่นเต็ม คาดว่าจะออกมาอีกทีในอีกไม่นานนี้ค่ะ

ตอนนี้ สาวๆบ้านเรา ที่มีรูปและคลิปเบื้องหลังที่ “ทุ่งวัวรำลึก”ก้อเอามาแชร์รำลึกความหลัง
กันได้เลยนะคะ ว่ามีคนน่ารักมาเยือนบ้านเรา และแต่ละคนถ่ายความน่ารักได้เป็นยังไงบ้าง
ขอบคุณสาวๆล่วงหน้าเลยนะคะ

ตอนนี้ไจ๋ของพวกเราก้ออยู่ที่เซี้ยงไฮ้นะคะ เดินทางไปถ่ายแบบ และคุยงานละคร Home ไปด้วยในตัว
ดีค่ะ ไจ๋ทำงานไป เค้าก้อมีความสุขในงานที่ทำไปด้วยนะคะ ^O^

...ช่วงเวลานี้ เมื่อไจ๋ว่าง ไจ๋ก้อมักจะเข้ามาพูดคุย และ อ่านข่าวใน V.I.C อยู่เสมอ
เพื่อ update ข่าวจากแฟนๆและเตรียม ต่างๆ และรอถ่ายละครที่เซี้ยงไฮ้  

ก้อขอให้ไจ๋ได้พักผ่อน พวกเราทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ไจ๋เสมอค่ะ...
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 53 20:11:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com