Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 90 : ก้าวเล็กๆจะยิ่งใหญ่ ถ้าทำด้วยหัวใจแห่งรัก{แตกประเด็นจาก C9655513}  

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 90 ค่ะ รักคุณรักคุณ

เราเดินทางมา 90 ก้าวได้แล้ว ... เวลาอ่านเลข90 กับคำว่า ก้าว ติดกันแล้ว ฟังดูดีจังค่ะ ---- อีกไม่นาน พวกเราก็คงจะได้จุดพลุฉลองคลับที่ 99 แล้วนะคะ ดีใจจัง

วันเวลาที่ดี ที่มีความหมาย ล้วนผ่านพ้นไปไม่อาจย้อนคืน แต่สิ่งหนึ่งที่ไม่เคยเลือนหาย คือความทรงจำที่แสนพิเศษในทุกๆย่างก้าวที่เราก้าวข้ามมันมาด้วยกัน อยู่เคียงข้างกัน และไม่ทิ้งกันไปไหน หรือถึงแม้จะห่างเหินไปบ้าง หายไปบ้าง แต่ทุกความรักความผูกพัน เราก็ยังจดจำมันด้วยด้วยอุ่นไอรักที่ยังคงอบอวลอยู่ตลอดเวลา

ช่วงนี้ใกล้ช่วงสอบของเด็กๆอย่างพวกบีม และรวมไปถึงเกรซด้วย ... ก็ขอให้ตั้งใจเรียน ตั้งใจอ่านหนังสือให้เต็มที่นะคะ ส่วนวัยทำงานแล้ว.. บีมก็ขอเป็นกำลังใจให้กับพี่ๆทุกคน ให้ทำงานได้อย่างราบรื่น ผ่านพ้นอุปสรรคต่างๆไปได้ด้วยดี

แล้วเราจะก้าวไปด้วยกันนะคะ
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 53 20:46:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com