Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{{ AF7 Poll Week 11 }}} ชอบนลฝ.คนไหนมากที่สุด 2 คน...  

กติกา
1. ให้บอกชื่อนักล่าฝันที่คุณชอบที่สุดในสัปดาห์นี้ แค่ 2 คนพอ ถ้าเขียนเกิน จะนับเฉพาะ 2 ชื่อแรกนะครับ  
2. ถ้าระบุมาเป็นกลุ่มเช่น ผู้ชายทุกคน หรือ 4 สาว 15 พวกนี้จะถือว่าเป็นการแจ้งให้ทราบเฉย ๆ นะครับ ไม่นับเป็นคะแนน
3. ทั้ง 2 ชื่อ ได้คนละ 1 คะแนนเท่ากัน
4. เก็บคะแนนโหวตจนถึงคืนวันเสาร์ของแต่ละสัปดาห์
5. นลฝ.ที่ตกรอบไปแล้ว หรือออกจากรายการไปแล้ว ก็ยังสามารถโหวตได้อยู่
6. ถ้าใส่ชื่อคนเดียวกันซ้ำกัน ก็นับคะแนนแค่ 1 นะครับ ไม่ได้นับเป็น 2 คะแนน เป็นการเสียสิทธิที่จะได้ใส่ชื่ออีกคนไปเปล่า ๆ แต่ก็ทำได้นะครับ

7. ปิดโหวตเมื่อกระทู้ด๋อยเหมือนเดิมนะครับ เพื่อจะได้ไม่ให้เกิดการสับสนจากการลงคะแนนซ้ำ (ถ้าคะแนนหายมาก ๆ ก็ค่อยแจ้งขอทางพันทิปกู้คืนมาอีกที)

------------------------------------------------------------------
กติกาอาจะมีการปรับเปลี่ยนเพื่อความเหมาะสมต่อไปครับ

จากคุณ : หลายมิติ
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 53 09:34:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com