Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 28/09/10: “Return Home” & Zai New Project ^O^<<{แตกประเด็นจาก C9703360}  

flower สวัสดีค่ะ ทุกๆคน.. ณ ค่ำคืนวันอังคารที่ 28 ใกล้สิ้นเดือน 9 นะคะ..flower

เป็นอย่างไรกันบ้างคะ ช่วงนี้ประเทศไทยอากาศแปรปรวน ฝนตกเกือบจะทุกวันเลย
ก้อขอให้สาวๆบ้านไจ๋ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ ด้วยรักและเป็นห่วงค่ะ...^_______^

ตอนนี้ไจ๋ก้ออยู่ไทเปนะเริ่มถ่ายทำบางฉากของละครเรื่อง “Return Home” แล้วนะคะ
และจะต้องบินไป ที่เซี้ยงไฮ้ และ ปักกิ่งถ่ายในหลายฉาก ตอนนี้จึงยังไม่ได้ตัดผมสั้นทรงหมอทหารค่ะ..^__^
เมื่อวันเสาร์ไจ๋ก้อพึ่งจะมีงานของ Rejoice ที่ไทเปไปนะคะ ไจ๋อารมณ์ดี และมีกิจกรรมกับผู้ร่วมงานและแฟนๆค่ะ

ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ทุกๆอย่าง ราบรื่นไปด้วยดีนะคะ พวกเราทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ไจ๋เสมอค่ะ...
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 53 20:43:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com