Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 10/10/10: “Return Home working @ Shanghai” ^O^<<{แตกประเด็นจาก C9743011}

flower สวัสดีค่ะ ทุกๆคน บ่ายวันอาทิตย์ ที่ 10 ใกล้สิ้นเดือน10 และ ปี 10 นะคะ..flower

ตอนนี้ไจ๋ก้อถ่ายทำละคร “Return Home” อยู่ที่เซี้ยงไฮ้เรียบร้อยแล้วนะคะ
โดยไจ๋บินไปตั้งแต่ต้นเดือนที่ผ่านมาค่ะ แถมเปลี่ยน look ตัดผมสั้นเป็นหมอทหารหน้าเด็ก
ที่จะมีบาดแผลบนหน้าด้วยในเรื่อง....ละครเรื่องนี้เป็น Project ยักษ์นะคะ...
สำหรับการถ่ายทำเป็นไปย่างราบรื่นดี จะเว้นก้อเสียแต่ว่า สภาพอากาศและ สถานที่ถ่ายทำ
ค่อนข้างจะไม่สะดวกเท่าที่ควร เลยทำให้ทั้งนักแสดงและกองถ่ายทำทำงานกันหนักขึ้น..

งานนี้ไจ๋มีกำหนดอย่างไม่เป็นทางการ ว่าจะต้องถ่ายทำถึง 3 เดือน ตอนนี้ทีมงานก้อเร่งวันเร่งคืนถ่ายทำกัน
รวมถึงนักแสดงท่านอื่นๆด้วย...

เราๆแฟนไจ๋ ก้อต้องติดตามข่าวคราวและ ให้กำลังใจหมอทหารคนนี้กันต่อไปนะคะ ขอให้งานราบรื่น
และถ่ายเสร็จไวๆ ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกันนะคะ...^___________________^
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 15:53:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com