Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-Music] แนะนำซิงเกิ้ลที่32&33 ของห้าหนุ่มอาราชิ ~ สีสันจากฟากฟ้า Love Rainbow & Dear Snow

ช่วงนี้ห้าหนุ่มพายุมีผลงานเยอะมากกกกกกก
สาวๆที่ติดตามผลงานห้าหนุ่มก็งานเยอะไม่แพ้กัน เลยไม่ได้มาตั้งกระทู้แนะนำซิงเกิ้ลที่32 ไม่ได้ลืมนะคะ แต่มันไม่ว่างจริงจริ๊งงงงงง

พอเริ่มจะมีเวลาก็ประจวบเหมาะกับช่วงที่ห้าหนุ่มออกซิงเกิ้ลที่33พอดี!!
(จะออกทุกเดือนเลยใช่ม้ายยยยยยยย แฟนๆกินแกลบค่ะ 5555)
ช่วงนี้รู้สึกว่าห้าหนุ่มจะมีthemeเป็นแนวเพลงจากฟากฟ้าซะส่วนใหญ่..
เดือนที่แล้ว Love Rainbow
เดือนนี้ Dear Snow
เดือนหน้า 果てない空 (Endless sky)

ตอนแรกเลยเกือบจะรอรีวิวพร้อมกันเลยนะนั่น 555+

แต่ว่าซิงเกิ้ลหน้าห้าหนุ่มจะออกตั้งสี่เพลง เลยรอเก็บไว้รีวิวกระทู้เดียวเพียวๆเลยน่าจะดีกว่า และเดี๋ยวจะคิดถึงหนุ่มๆชิกันซะก่อน เลยรีวิวมันสองซิงเกิ้ลควบเนี่ยแหละ อิอิ
ว่าแล้วก็ไปฟังเพลงหนุ่มๆกันดีกว่าค่ะ~~ 

เครดิตจากพี่ๆบ้านอาราชิ ซากุระพันทิปค่ะ

ถ้าใครจะนำอะไรไปใช้รบกวนขออนุญาตจากเจ้าของที่ให้เครดิตไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 18:38:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com