Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสนอชื่อและร่วมโหวตผู้จัดการดูแลกล่องดำของ JayPark@pantip.com

ร่วมกันเสนอชื่อและร่วมโหวตผู้จัดการดูแลกล่องดำของ JayPark@pantip.com

โดยกล่องดำของแต่ละคลับ สามารถมีผู้จัดการดูแลกล่องดำได้ 3 คน โดยคัดเลือกจากสมาชิกในคลับจำนวน 3 คน
และถือเป็นการลงคะแนนด้วยนะคะ โดยจะสรุปคนที่ได้คะแนน 3 อันดับแรก เป็นผู้ดูแลกล่องดำ

ผู้ดูแลกล่องดำ มีหน้าที่ในการจัดการกล่องดำของบ้าน
โดยกล่องดำนั้นเท่ากับหน้าเว็บเพจหน้าหนึ่ง ที่เราสามารถใสรูปภาพข้อความและลิ้งค์ต่าง ๆ ของบ้านได้
โดยผู้ดูแลกล่องดำจะมีลิ้งค์ที่สามารถเข้าไปแก้ไขรายละเอียดต่างๆได้ค่ะ

และพร้อมกันนี้รบกวนให้สมาชิกบ้านตั้งชื่อทางลัดเข้าคลับโดยจะมีรูปแบบดังนี้

ชื่อที่ต้องการ.pantipmember.com

ให้แสดงความคิดเห็นคนละ 1 ความคิดเห็นนะคะ
และในความคิดเห็นหนึ่งสมาชิกจะต้องเสนอชื่อผู้ดูแลกล่องดำ 3 คน และชื่อทางลัดเข้าบ้าน JayPark@pantip.com ค่ะ

หมดเขตในการเสนอชื่อ ภายในวันที่ 22 ตุลาคม 2553 เวลาเที่ยงคืนค่ะ

จากคุณ : mookob
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 53 17:40:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com