Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งการจัดส่งเสื้อคลับ Girls' Generation และประกาศวัน และเวลาในการนัดรับเสื้อครับ

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะครับ

หลังจากที่ทางเราได้จัดทำเสื้อคลับ เพื่อเตรียมไปดูคอนเสิร์ตกัน (ซึ่งตอนนี้ก็ โอ้ละหึกไปแล้วเรียบร้อย ) ซึ่งการจัดทำเสื้อครั้งนี้นั้นเกิดปัญหาต่างๆอย่างมากมาย จนทำให้ล่าช้ากว่ากำหนดไปหลายเดือน

แต่ในตอนนี้ ทางเราได้จัดทำเสื้อเสร็จสิ้นเป็นที่เรียบร้อย เย้ๆๆๆ

ตอนนี้ผมได้ทำการจัดส่งเสื้อสำหรับผู้ที่ต้องการจัดส่งทางไปรษณีย์เสร็จสิ้นแล้วทุกคนนะครับ

เหลือแต่ การนัดรับเสื้อ สำหรับผู้ที่ต้องการนัดรับด้วยตัวเอง

โดยสามารถนัดรับได้ 2 วันคือ วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม และ อาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม ตั้งแต่เวลา 13.00-17.00น.นะครับ

สถานที่ คือร้านทรูคอฟฟี่สยามสแควร์ ตรงข้ามธนาคารกสิกรไทย

เบอร์โทรศัพท์ในการติดต่อ 084-154-5297

ถ้าหากใครที่ไม่สะดวกในวันและเวลาดังกล่าว สามารถนัดนอกรอบได้ โดยสอบถามทางหลังไมค์ หรือ อีเมลล์ sone.pantip@gmail.com">sone.pantip@gmail.com

หรือถ้าต้องการเปลี่ยนให้จัดส่งทางไปรษณีย์แทน สามารถแจ้งชื่อและที่อยู่ในการจัดส่งได้ผ่านทางหลังไมค์และ อีเมลล์ โดยไม่ต้องเพิ่มค่าใช้จ่ายครับ

แจ้งรหัสการจัดส่งส่งของได้ที่รูปนี้เลยนะครับ

สามารถตรวจสอบสถานะการจัดส่งได้ที่

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

แก้ไขรหัสการจัดส่งนะครับ  เบลอจัด ใส่ทับกัน

น.แนน ตัวกลมดิ๊ก  RF259302580TH

KMZ ZHEZA 321 RF259302576TH

แก้ไขเมื่อ 17 ต.ค. 53 05:12:12

จากคุณ : Beerzonline
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 53 03:32:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com