Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 23/10/10: Back to “Return Home” @ Shanghai…<<{แตกประเด็นจาก C9787765} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม ปลายเดือน 10 กันค่ะ ทุกๆคน..flower

..งานการกุศลของ Miss Marc by Marc Jacobs กับ CAREUS Foundation ก้อผ่านไปแล้วนะคะ
งานนี้ไจ๋มาเป็น Presenter งานการกุศลขายเสื้อ T-Shirt ของ Miss Marc รุ่น Limited กับ คุ๊กกี๊ทำเอง
จากตน และ น้องๆ นะคะ รายได้หักเข้าการกุศล 10% เพื่อช่วยเหลือน้องๆ ผู้พิการทางสมองค่ะ
กิจกรรมดีๆ อย่างนี้ ทำให้ผู้ทำ(ไจ๋)และผู้ให้ รวมถึง ผู้ดูอย่างเราๆ ก้อรู้สึกมีความสุขไปด้วยนะคะ ^____^

ตอนนี้ไจ๋กลับไปถ่ายละคร “Return Home” ต่อ ที่เซี้ยงไฮ้เรียบร้อยแล้ว
หลังงานนี้จบ ไจ๋ก้อบินกลับไปถ่ายทำละคร หลังจากพักมาทำงานการกุศลครั้งนี้นะคะ
โดยทิ้งท้ายผมสั้นทรงใหม่ ที่คล้ายทั้งหลิวเต๋อหัว และ คล้ายเหลี่ยงเฉาเหว่ย ไว้ให้นักข่าวจับประเด็นกันต่อ
และต่อไป ในบทข้างหน้าของการถ่ายทำ ที่จะมีบาดแผลบนหน้าด้วยในเรื่องให้ลุ้นกัน
....ละครเรื่องนี้เป็น Project ยักษ์นะคะ...ดังนั้นการถ่ายทำเป็นจึงเป็นไปอย่างต่อเนื่องและตั้งใจจริงจัง
เราๆ แฟนๆไจ๋ก้อขอให้งานเป็นไปย่างราบรื่นดีเช่นกัน แม้ว่าจะมีปัจจัยหลายอย่างเป็นอุปสรรค
ทั้งสภาพอากาศและ สถานที่ถ่ายทำค่อนข้างจะไม่สะดวก อาจจะทำให้ทั้งนักแสดงและกองถ่ายทำทำงานกันหนัก

....เราๆแฟนไจ๋ ก้อต้องติดตามข่าวคราวและ ให้กำลังใจหมอซู หมอทหารหนุ่มคนนี้กันต่อไปนะคะ
ขอให้งานราบรื่นและถ่ายเสร็จไวๆ ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกันนะค่ะ
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 53 23:54:10

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 53 09:18:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com