Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาเก็บค่ายา กับแฟนคลับ 2PM T^T ติดต่อทีมงาน

สวัสดีแฟนคลับ 2PM ครับ

ผมก็หาตั้งนาน ว่าทำไมไม่มีคลับ 2PM สายตายิ่งไม่ค่อยดี

สืบด้วยกระทู้แนะนำ ที่เป็นคลิปเพลง I'll be black จะเท่ไปไหน
เท่เกินไปแล้ว  เท่จนทำให้ผม อยากเท่บ้าง

ไปเจอคลิป สอนเต้น ลองบ้าง เห็น 2PM ทำแล้วง่าย 1 and 2 and 3 and 4 แบบคลิปแปะ หัวเข่าก็เลยเแป็ก ตอนนี้ปวดเข่า  
ทำก็ไม่ได้มีความเหมือนเลย แล้วก็ไม่ได้ดูพื้นห้องเลยว่าไม่มีความลื่น ....

เมื่อกี้ใน facebook พึ่งเพิ่มชอบ 2PM เข้าไปเพื่อน ๆ ผมมันคงงงกันอยู่
ว่ามามุขไหน  

แล้วแฟนคลับเต้นกันได้ยังครับ ... ผมไม่ไหวขอไปพักก่อน เดี๋ยวรอหา
ทางแก้ปัญหาพื้น ไม่ยอมลื่นก่อน  

ตอนนี้ก็ไปรักษาตัวก่อน  ไม่ดูอายุเลย อีกไม่กี่วัน ก็จะไปโซน 3 แล้ว T^T

แล้วมีเพลงไหนแน่นำไหมครับ ขอคัดเพลงเจ๋ง ๆ มาเลยนะครับ
จะเอาไปดู

i'll be back  แล้วผมจะกลับมา

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 53 20:18:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com