Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ขอความร่วมมือ) มาร่วมกันเปิดเผยความในใจที่มีต่อเคโอติคกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ฮัลโหลฮัลเหล คนเปิดกระทู้วันนี้เป็นน้าอินเองเจ้าค่ะ
น้าอินอยากขอความร่วมมือจากน้องๆ ทุกคนค่ะ
น้ากำลังซุ่มทำอะไรบางอย่างให้บ้านและน้องๆเคโอติค
เลยอยากขอความร่วมมือร่วมใจสมาชิกทุกคนในบ้านบอกอะไรก็ได้กับเคโอติค
มีล็อคอินหรือไม่มี ซุ่มอยู่ห่างๆ อยากแสดงตัวก็เชิญได้เลยค่ะ
ภาษาอะไรก็ได้ ไทย อังกฤษ ญี่ปุ่น เกาหลี ทับศัพท์ คำอะไรก็ได้
บอกถึงทั้งห้าคน หรือรักใครสุดๆ แค่คนใดคนหนึ่งก็ได้ค่ะ
ขอจำกัดแค่ 1-15 คำนะคะ บวกลบได้มากกว่านี้นิดหน่อย

ตัวอย่างนะคะ

-รักเคโอติคที่สุดในสามโลกเลยจ้า-
น้าอิน(inmost @ pantip.com)

ลงชื่อที่ใช้ในบ้าน กับล็อคอินด้วยนะคะ

น้าอินจะรอด้วยใจระทึกเจ้าค่ะ
ถ้าใครมีอะไรจะแย้งหรือแนะนำก็บอกกันได้นะคะ

กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะทุกท่าน

น้าอิน

ประกาศเพิ่มเติมจาก ศอฉ.(ศูนย์อำนวยการน้าอินเฉพาะกิจ)

สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้ลงชื่อที่ใช้ในบ้านไว้ น้าอินจะใส่แค่ชื่อล็อคอินนะเจ้าคะ

ส่วนคนที่น้ารู้ชื่อเล่นจากการที่แนะนำกันตอนเข้าบ้าน น้าขออนุญาตใส่ชื่อเล่นให้ ถ้าใครไม่ประสงค์เปิดเผยชื่อเล่นบอกกันก่อนนะเจ้าคะ

ประกาศ ศอฉ.(ศูนย์อำนวยการน้าอินเฉพาะกิจ)ฉบับที่ 2

หลังจากศูนย์ได้ปิดทำการเนื่องจากน้ำท่วมบ้าน ผอ.(บ้านน้าอินเอง) และทันทีที่ได้เก็บกู้คอมพิวเตอร์กลับขึ้นมาได้แล้วนั้น น้าอินก็ได้ปฏิบัติการซุ่มทำโปรเจ็คนี้ต่อในเวลากลางคืน (กลางวันต้องล้างบ้านอะนะ)

และน้าอินอยากขอประกาศว่า

ข้อความใดเกิน 15 คำ น้าอินพยายามไม่ตัดทิ้งเฉพาะที่ตัดไม่ได้ แต่ข้อความใดที่ยาวเกินและตัดหรือรวบคำให้สละสลวยได้ น้าขออนุญาตจัดการโดยไม่ปรึกษาเจ้าของข้อความ ห้ามโกรธ เพราะน้าอินจะเสียใจมาก T-T แบบว่าพยายามแล้วอะ

ประกาศจากศูนย์อำนวยการน้าอินเฉพาะกิจ ฉบับที่ 3

ขณะนี้เวลา 0.07 น. หมดวันของวันที่ 7 พย.แล้ว น้าอินขอประกาศปิดรับข้อความ ณ บัดนี้ค่ะ

แต่หากใครเพิ่งเข้ามาหรือยังมีอะไรติดค้าง ทิ้งข้อความไว้ได้ จะเข้ามาดูเป็นระยะค่ะอาจยังเปลี่ยนแปลงได้ก่อนที่จะเปิดเผยโปรเจ็คนี้ อย่างเร็วที่สุด พรุ่งนี้อาจจะได้เห็นกันแล้ว แต่ถ้าอย่างช้า...ก็รอต่อไป อุอุ

โปรดลุ้นด้วยดวงใจระทึกและระทวยนะคะ

ประกาศมาเพื่อทราบ

โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่ง!

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 53 00:11:28

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 53 23:43:50

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 53 19:39:56

จากคุณ : inmost
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 53 13:50:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com