Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 2/11/10: Missing Dr.Su..@ Return Home"{แตกประเด็นจาก C9837658} ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีค่ำคืนอันเย็นสบายของวันที่ 2 ของเดือน 11 เดือนแห่งต้นหนาวกันค่ะ....flower

..ผ่านพ้นไปแล้วกับงานใหญ่ของไจ๋อีก 1 งาน กับการเป็น Presenter ให้กับเสื้อผ้าแฟชั่นยี่ห้อดัง
ที่กำลังเปิดตลาดและมีชื่อในจีน “S.Angelo”….ซึ่งเมื่อวันศุกร์และเสาร์ที่ผ่านมา ไจ๋ได้เดินทางไป
เพื่อเปิด shop ใหญ่ ของ S.Angelo ถึง 2 เมืองของจีนด้วยกัน...และสร้างปรากฎการณ์ผู้คนเฝ้ารอดูงาน
ที่เปิดตัว 2 เมืองอย่างล้นหลาม จนเป็นข่าวดังไปทั่ว ถึงการมาเป็น Presenter เสื้อผ้าแฟชั่นยี่ห้อดัง
ซึ่งน่าดีใจ ภูมิใจ สำหรับแฟนไจ๋อย่างเราๆจริงๆค่ะ ^_____________^

ตอนนี้ไจ๋กลับไปถ่ายละคร “Return Home” ที่เซี้ยงไฮ้ต่อค่ะ เพื่อให้ตรงตามตารางที่วางเอาไว้
....ละครเรื่องนี้เป็น Project ยักษ์นะคะ...และตอนนี้อากาศที่เซี้ยงไฮ้ก้อหนาวเอามากๆแล้วด้วย
ซึ่งเป็นอีก 1 อุปสรรค ดังนั้นการถ่ายทำเป็นจึงเป็นไปอย่างต่อเนื่องและตั้งใจจริงจัง
เราๆ แฟนๆไจ๋ก้อขอให้งานเป็นไปย่างราบรื่นดีเช่นกัน.....ตามให้กำลังใจหมอซู หมอทหารหนุ่มคนนี้
ขอให้งานราบรื่นและถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกันนะคะ

...ส่วนบ้านเราตอนนี้บ้านเราอากาศเริ่มเย็นลงเรื่อยๆนะคะช่วงนี้ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 53 20:42:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com