Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

6 คนสุดท้าย KPN 20th คิดว่าใครเหมาะสมจะได้รางวัลถ้วยพระราชทานมากที่สุดค๊ะ? ติดต่อทีมงาน

แอรี่ (21 คน)
  ดิว (24 คน)
  เพชร (15 คน)
  โรส (4 คน)
  บอม (5 คน)
  บี้ (16 คน)

24.71%
  แอรี่ (21 คน)
 28.24%
  ดิว (24 คน)
 17.65%
  เพชร (15 คน)
 4.71%
  โรส (4 คน)
 5.88%
  บอม (5 คน)
 18.82%
  บี้ (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 85 คน

แอรี่ - เราว่าก็เหมาะสมหวังว่าวีคไฟนอล แอรี่ จะเลือกเพลงสากลช้าๆโชว์พลังหนักๆนะค่ะเพราะเชื่อว่า แอรี่ ทำได้เพราะเคยฟังที่น้องร้องในยูทูปเสียงดีมากๆแต่ในรายการที่ผ่านมาทำดรอปๆลงก้ไม่รุ .. แต่มั่นใจว่าแอรี่น่าจะกลับลำทันนะค่ะ

ดิว - ถ้าดิวเลือกเพลงลูกทุ่งช้าๆหวานๆมาพ่นไฟให้สุดๆนี่ก็เหมาะสมกับถ้วยพระราชทานอีกคนเลยนะค่ะสนับสนุนดิวเหมือนกันค่ะ

เพชร - ต้องเพลงป๊อบช้าๆซึ้งโชว์พลังแนวแบบที่ เพชร ร้องวีคก่อนไฟนอลนี่แหละค่ะเข้าทางมีภาษีของผู้ที่เหมาะสมกับถ้วยเหมือนกัน

โรส - นึกแนวโรส พ่นไฟ ไม่ออกเลยค่ะส่วนตัว โรส มาถึงวีคนี้ก้พอแล้วค่ะเพราะอนาคต โรส ในวงการคงน่าจะไปเป็นดารามากกว่านักร้องนะ

บอม - บอมหล่อมากเลยค่ะชอบ (ไม่เกี่ยว) คือยังไงดีบอมมาถึงวีคนี้ก้ถือว่าประสบความสำเร็จแล้วล่ะค่ะเรื่องถ้วยก็นะ...

บี้ - ต้องมาแนวแด๊นซ์แน่นอนเพราะเป็นจุดขายท่าให้เดา บี้ ต้องร้องเพลง Love Song ของเรนแน่ๆถ้า บี้ กล้าเต้นท่าที่ถลกเสื้อโชว์ 6 แพ๊คนี่ก็น่าลุ้นนะค่ะ แต่.... นี่คือถ้วยพระราชทานเลยนะ ขีดเส้นใต้ เราว่าบี้ยังไม่เหมาะอ่ะ (ขออภัย FC) ส่วนตัวคิดว่า บี้ ทำโชว์ให้สนุกประทับใจคนดูก้เพียงพอแล้ว ... ต่อยอดหลังรายการจบดีกว่า

จากคุณ : Elizabetha Sato
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 53 02:14:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com