Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 14/11/10: Zai @ Taipei “Oden 2nd CM & Return Home <<{แตกประเด็นจาก C9875121} ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีเช้าวันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน นะคะ....นกดื่มชา

การถ่ายทำฉากระสงครามและระเบิดของละคร  “Return Home” ที่เซี้ยงไฮ้
ก้อได้เสร็จสิ้นลงแล้ว ถ่ายทำกันมา 5 วันติด ไจ๋ ทีมงาน และเหล่านักแสดงเหนื่อยไปตามๆกัน
เพราะต้องถ่ายทำแบบกันอย่างหนัก และซึ่งความปลอดภัยนั้นมาเป็นอันดับ 1 ของนักแสดงและทีมงาน
ซึ่งต้องทำการ safe อย่างสุดๆนะคะ เพื่อให้งานออกมาดี และ สมบูรณ์ที่สุดค่ะ และให้ตรงตามตารางที่วางเอาไว้

..หลังจากเสร็จสิ้นการถ่ายทำฉากระเบิดนี้ ตอนนี้ไจ๋ก้อบินกลับมาไทเป
มาลัดคิวถ่ายทำโฆษณาของ Family Mart ซึ่งเป็น ตัวที่ 2 ต่อจากเมื่อปีที่แล้วนะคะ
ที่การตอบรับนั้นดีมากๆ บริษัทเลยต่อสัญญาให้ไจ๋มาเป็น Presenter ของ Oden กันต่อไป
ซึ่งโฆษณาชุดนี้ กำลังถ่ายทำอยู่ขณะนี้ที่ไถจง นะคะ...ซึ่งหลังจากนี้ ไจ๋ก้อจะถ่าย Return Home ต่อค่ะ

และในวันที่ 27 ของเดือนนี้ ไจ๋ก้อจะบินไปเป็นแขกรับเชิญพิเศษ ให้กับ Concert Mr.Rock ของ Jam Hsiao ที่จะเป็น Concert ที่จัดขึ้นที่ ปักกิ่งนะคะ
เราก้อต้องมาดูว่าไจ๋และแจมเสี้ยวเมื่อขึ้นเวที ร่วมร้องเพลงด้วยกัน มันจะเป็นยังไงนะคะ ^O^

ตอนนี้ก้อห่วงแต่เรื่องสุขภาพของไจ๋นั่นหล่ะค่ะ เพราะไจ๋ก้อไม่สบายด้วยช่วงนี้
ผลพวงจากการถ่ายทำติดๆ และ อากาศเปลี่ยนแปลง ยังไงก้อขอให้ไจ๋ดีขึ้นๆ หายไวๆนะคะ
เราๆ แฟนๆไจ๋ก้อขอให้งานเป็นไปย่างราบรื่นดีด้วยเช่นกัน...ถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ
ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกันนะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 53 09:36:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com