Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== เบา เบา Singular กะลังมาแรง มาโหวต คนที่cover ไว้ในแต่ล่ะอันกันครับ == ติดต่อทีมงาน

สาวที่ชื่อเรียกตัวเองว่าน้องเม (10 คน)
  น้องแว่น Blessing เล่นเปียโน (9 คน)
  Uekulele version (1 คน)
  กีตาร์โปร่ง บรรเลง (0 คน)

50.00%
  สาวที่ชื่อเรียกตัวเองว่าน้องเม (10 คน)
 45.00%
  น้องแว่น Blessing เล่นเปียโน (9 คน)
 5.00%
  Uekulele version (1 คน)
 0.00%
  กีตาร์โปร่ง บรรเลง (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

ฟังตั้งแต่ออกมาวันแรกก็คิดไว้ว่าน่าจะดังเลยนะครับ เสียงเค้ามีกลิ่นของ POP แคลโลลี่อยู่เล็กน้อย ผมชอบมาก

วันนี้ก็ขึ้นไปแตะหลายchartแล้ว เวลาSearh หาก็เจอหลาย version ที่คนมาcover ผมลองตาม ๆ ดูก็น่าสนใจดี

จะไม่ขอโพสอันที่พยามเหมือนต้นฉบับนะครับ หรือ ว่าคล้ายมากเกินไปนะครับ
ลองโหวตกันครับ

เริ่มอันแรก ด้วยน้องคนนี้ ชื่อน้องเมครับ ไปเจอมาจากข้างล่างอีกที ถูกใจเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 53 11:56:59

จากคุณ : GooD/BaSsMasTeR
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 53 11:53:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com