Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้(เกือบจะมี)สาระ] ว่ากันด้วยเรื่องของ "แจม!!" ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ลาสิกขามาแล้วนะครับ...ก็ยังไมไ่ด้กลับมากรุงฯในทันที

เพราะว่าสึกแล้วไม่สึกเปล่า...ดันพาท่านตาของตัวเองขึ้นสวรรคไปซะงั้น - -"

หลังจากเสร็จงานศพตาแล้ว ก็กลับมากรุงในช่วงต้นเดือนนี่หละครับ

แต่เพิ่งจะมีเน็ตใช้ก็วันนี้แหละครับ ^^

ก็เลยมาโพสตามที่ได้บอกเอาไว้นะครับ ^^

---------------------------------------------------------------------------------

จำไม่ได้แล้วว่าเกิดจากกระทู้ไหนนะครับ ที่ผมนึกไอเดียได้ว่า จะมาตั้งกระทู้แบบนี้น่ะครับ

พอดีกระทู้ที่ว่านั้น ทำให้ผมนึกได้ว่า...MJ เราก็ไป "แจม" กับชาวบ้านเค้าบ่อยเหมือนกัน

และคนอื่นก็มา "แจม" กับไมเคิลเราเยอะเช่นกัน

ฉะนั้นแล้ว...ผมก็จะพยายามรวบรวมบรรดาเพลง "แจม" ทั้งหลายเหล่านี้นะครับ โดยยึดข้อมูลที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือจาก jacksonvillage นะครับ

ถ้าพร้อมแล้่ว...

ผมยังไม่พร้อมครับ T-T

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 53 22:42:18

จากคุณ : Xscape
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 53 22:38:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com