Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 27/11/10: Zai in Jam Hsiao Concert @ Beijing <<{แตกประเด็นจาก C9915158} ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่ 27 พ.ย. นะคะ....นกดื่มชา

...มาเปิดบ้าน รอรับรูป และ ข่าวไจ๋เดินทางไปเป็นแขกรับเชิญพิเศษ ให้กับ Concert Mr.Rock
ของ Jam Hsiao ที่จัดขึ้นที่ ปักกิ่งในวันนี้ ตอนค่ำๆค่ะ ซึ่ง Concert ครั้งนี้ไจ๋เต็มใจไป และร่วมร้องเพลง
บนเวทีเดียวกันกับ Jam โดยไม่คิดค่าตัวนะคะ ^^ เราก้อต้องมาดูว่าไจ๋และแจมเสี้ยวเมื่อขึ้นเวที
ร่วมร้องเพลงด้วยกัน มันจะเป็นยังไงบ้างนะคะ ^O^

..สำหรับการถ่ายทำละครเรื่อง “Return Home” ตอนนี้ไจ๋ก้อบินไปกลับ ระหว่างเซี้ยงไฮ้ และไทเป
เพราะก้อยังมีฉากบางฉากที่ต้องถ่ายทำที่ SH อยู่ แต่ตอนนี้ กองถ่ายของทางไต้หวันนั้น ก้อเริ่มต้นถ่ายทำกันแล้ว
ไจ๋ก้อคงต้องบินกลับมาไต้หวันและถ่ายทำในส่วนของไต้หวันต่อไปค่ะ

สำหรับโฆษณา Oden ของ Family Mart ตัวที่ 2 นั้น ก้อได้ปล่อย Short โฆษณาสั้นๆ ออกมาให้ดูกันแล้ว
และโฆษณาตัวเต็ม ก้อจะออกมาให้ชมกัน ในวันที่ 30 เดือนนี้นะคะ มาตามหาความอบอุ่นไปพร้อมๆกันค่ะ

.....เราๆ แฟนๆไจ๋ก้อขอให้งานทุกอย่างเป็นไปอย่างราบรื่นดี...ถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ
ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกัน และ อยู่ Support กันตรงนี้ต่อไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : ffyy @ vicchoubaby for pics.

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 53 09:02:40

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 53 09:01:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com