Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากถึงผู้จัด big mountain music festival ติดต่อทีมงาน

เรื่องดีมีเยอะแยะ สนุก เฮฮา บรรยากาศดี ฯลฯ แต่ขอพูดเรื่องที่ต้องปรับปรุงละกันนะครับ ฝากไว้ปีหน้าจะได้ไม่ผิดพลาดอีก

- เรื่องรถติด แก้ได้ไหมครับ จากปากซอย 2 กิโลเมตรผมใช้เวลาในรถ 2 ชั่วโมงกว่า ไม่มีเจ้าหน้าที่ ไม่มีคนมาดูแลปัญหาจราจร คนมักง่ายเปิดเลนสองเลนสามแซงกันขึ้นมา รถสวนทางไปไม่ได้เกิดเดดล็อค ทำไงดีครับ

- จุดแลกสายรัดข้อมือ สุดยอดแห่งความมั่ว ยืนเข้าแถวสองชั่วโมงแถวไม่กระดิก คนแซงก็แซงเข้าไป คนมีวินัยต่อแถวก็รอเหงือกแห้ง ทีมงานคิดว่าเจ้าหน้าที่แค่สิบกว่าคนจะรับมือคนหลายหมื่นได้หรอครับ พอมั่วเข้าเจ้าหน้าที่ไม่ตรวจบัตรประชาชนแล้วเด็กๆเมาเหล้ากันแอ๋ ไอเดียดีเรื่องป้องกันเด็กซื้อเหล้าแต่ขาดจินตนาการไปนิดนะครับ

ฝากไว้สองข้อหนักๆเลยครับ ผมว่าต้องมีหลายๆท่านอยู่ร่วมเหตุการณ์เวลาเดียวกับผมแน่ๆ ปีหน้าอยากไปอีก แต่เจอแบบนี้ต้องชั่งน้ำหนักแล้วล่ะครับ

จากคุณ : takzido
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 22:07:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com