Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 18/12/10: Zai shooting “Return Home” @ Shanghai<<{แตกประเด็นจาก C9995267} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีค่ำคืนวันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน....flower

อากาศหนาวเริ่มๆ มาเยือนบ้านเราสัก 2 – 3 วันได้แล้วนะคะ
ยังไง สาวๆ ก้อรักษาสุขภาพกายและจิตใจกันด้วยนะคะ
จะสิ้นปีแล้ว การงาน และ การเรียน คงจะยุ่งๆกัน ก้อขอให้ทุกคนสู้ๆ
ได้โบนัสงามๆ เกรด A กันทุกคนค่ะ...^_____^

...ส่วนทางฝั่งเซี้ยงไฮ้นั้น....ตอนนี้อากาศก้อเย็นลงๆ เรื่อยๆ อาทิตย์ก่อนก้อพายุหิมะ ตกเรียบร้อยนะคะ
พร้อมกับเราก้อได้เห็นหน้าไจ๋  ที่ยังคร่ำเคร่งอยู่กับการถ่ายทำละคร “Return Home” ค่ะ
เพราะถึงแม้ตอนนี้ใกล้จะสิ้นปีแล้ว ตารางงานของไจ๋ก้อยิ่งแน่นเข้าไปอีก..ไจ๋ต้องตื่นตั้งแต่ 7 โมงเช้า
เพื่อไปกองถ่าย และ เริ่มถ่ายทำร่วมกันกับนักแสดงมากมายหลายท่าน และทุกท่านทำงานกันอย่างเต็มที่
รวมถึงทีมงานที่ได้ทำงานกับไจ๋ ต่างก้อพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า ไจ๋เป็นมืออาชีพ และ เป็นกันเอง ตั้งใจทำงานมากๆค่ะ
ส่วนทางกองถ่ายของทางไต้หวันนั้น  ก้อเริ่มต้นถ่ายทำกันแล้ว แต่เนื่องจากฉากส่วนใหญ่เป็นที่เซี้ยงไฮ้ค่ะ
ส่วนที่เหลือของไจ๋นั้นจะกลับไปถ่ายทำที่ไต้หวันอีกทีประมาณต้นเดือน มกราคม ปีหน้าค่ะ

.....สำหรับแฟนๆไจ๋ไจ๋ก้อขอให้งานทุกอย่างเป็นไปอย่างสมบูรณ์และราบรื่น
พร้อมๆกับขอให้ไจ๋รักษาสุขภาพร่างกายด้วย...ถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ
ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกัน และ อยู่ Support กันตรงนี้ต่อไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 53 09:26:10

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 53 20:39:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com