Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทุกเชื่อมั้ยครับในรอบ 10 ปีนี้ ผมไม่เคยซื้อ CD แผ่นแท้ๆ จนมาเจอ Singular ติดต่อทีมงาน

ผมไม่เคยซื้อแผ่นซีดีแผ่นแท้เลยในรอบ 10 ปี จนได้มาเจอ วง Singular
นานมากจริงๆเลยนะครับ ที่ผมชอบฟังเพลง แต่ไม่เคยสนับสนุนแผ่นเพลงแท้ๆเลย
ตอนแรกฟัง (ดาวน์โหลด) มาครับ ฟังก็ชอบดี เพลงเพราะ
แต่พอฟังนานๆไปหลายๆรอบเข้า ทำมั้ยเพลงมันเพลงจับใจจริงๆๆ
เลยไปซื้อแผ่นแท้แต่ดันหมด(อยู่ภูเก็ต) หาซื้ยากมากๆๆ ไปไม่รู้กี่รอบไปไม่รู้กี่ครั้ง (ทำไมขายดีจัง)
สุดท้ายก็ได้มา ในราคา 145 บาท มี 7 เพลง แค่นี้ก็คุ้มแล้ว เปิดฟังทุกวัน  ขับรถไปทำงานก็ฟัง ทำงานอยู่ก็ฟัง เสียงโทรศัพย์ ก็ตั้งเสียงเพลง ทุกวนนี้วง Singular มันอยู่ในสายเลือดผมแล้วครับ อายุก็ 30 กว่าๆแล้ว จะมีศิลปินวงไหน ที่ทำให้ผมเป็นแบบนี้บ้างนะ

ป.ล.ถ้ามีโอกาสสักครั้ง อยากเจอ Singular เล่นดนตรีสดๆๆ ให้ฟังสักครั้ง

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 53 23:03:14

จากคุณ : naruepol_oh
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 53 22:37:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com