Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*เรียนเชิญ* ร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดครบ 23ปี (น้องต้อล วันธงชัย อินทรวัตร) ติดต่อทีมงาน

เนื่องในโอกาสวันดี วันธงชัย ขอเรียนเชิญพี่ๆ น้องๆ ร่วมเขียนคำอวยพรวันคล้ายวันเกิด
ครบปีที่ 23 ของ น้องต้อล วันธงชัย อินทรวัตร  รองชนะเลิศอันดับ 1 AF4, The Master ค่ะ

ขอขอบคุณทุกๆ คำอวยพรมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  ลูกสาว

Happy Birthday ค่ะ น้องต้อล

พี่ขออวยพรให้ต้อลจงมีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง
ได้ทำในสิ่งที่รัก ที่ชอบนะครับ ตั้งใจเรียน เรียนหนังสือเก่งๆ จบไวๆ พี่ๆ ทุกคนรอวันนั้นอยู่ ^ ^
ขอให้เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน มีแต่คนรัก คนชื่นชมนะครับ  
ขอให้เป็นที่รักของทุกคนไม่ว่าจะเป็นเจ้านาย ผู้ว่าจ้าง แฟนคลับ คนทั่วๆไป ฯลฯ
สุดท้ายนี้ สิ่งใดที่ไม่ดีที่ผ่านมาก็ขอให้ผ่านไป ไม่มีอันตรายใดๆ เข้ามาในชีวิต

ปล. ยังรักเสมอ, ขอเฝ้ามองการเติบโต ติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้ห่างๆ นะจ้ะ  
ขอบคุณเสียงเพลงเพราะๆ และผลงานต่างๆ ที่ต้อลตั้งใจทำด้วยจ้าา

พาพี่ตูนมา HBD ด้วยนะคับ love

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 53 01:28:48

จากคุณ : pigasso
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 01:27:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com