Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

She's back!!! กลับมาผมดำปี๋เล้ยยยยยยยยยยยย > < ติดต่อทีมงาน

สำหรับหลายๆ คนที่รออยู่นะคะ (ขออนุญาตออกตัวแรงแต่เช้ามืด 5555+)

ฟานี่กลับมาแล้วค่ะ มีรูปมาให้ดูรูปเดียวเนื่องจาก ICT บล็อคสตรีมไม่ให้อิชั้นดู (ชั้นจะเอาระเบิดไปขว้างก็คราวนี้แหละ โฮก!!!)

เอารูปไปก่อนนะคะ เดี๋ยวกลับมาแก้ข้อความ

-------------------------

เอาล่ะค่ะ หลังจากไปตั้งสติสงบอารมณ์ตัวเองแล้ว ขอกลับเม้าท์มอยต่อ

เพิ่งรู้ว่าตัวเองคิดถึงฟานี่หนักขนาดนี้ ขนาดว่าไม่สบายยังอุตส่าห์นั่งถ่างตารอคุณหนูเธอ อยากรู้ว่าจะเป้นยังไง จะอ้วนขึ้นมั้ย แต่ปรากฏว่าสตรีมที่ดูอยู่โดนดวงตาแห่งธรรมบล็อคซะงั้น (ตั้งแต่เมื่อดึกสงัดก็ไม่บล็อคนะคะท่าน มาบล็อคอะไรเอาตอนนี้ แอร๊ยยยยยย จิกทึ้งผมตัวเอง)

แต่ก็กระเสือกกระสนดิ้นรนได้รูปกะได้ดูแบบกระตุกจนเหมือนสไลด์โชว์อยู่ชั่วครู่ เห็นรูปแล้วอิชั้นจะเป็นลมตายค่ะ

คุณหนูของอิชั้นผมดำแล้ว!!!!!!!!!!!!!! (ตายอย่างสงบ)

แถมยังไม่พอ... จากที่เห็นในรูปดูเหมือนนางจะไม่ได้เพาะวันแพ็คอย่างที่ใครๆ เป็นกังวลกันนะคะ เอวคอดมาเชียว กรี๊ดดดด เห็นแล้วจะเป็นลม (ว่าแต่ ใส่เฝือกแบบนั้นไปออกกำลังกายอีท่าไหนได้ล่ะนั่น...)

Cr. Hiros2008's ทวีตเตอร์

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 53 05:39:02

จากคุณ : ตัว(Z)
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 05:32:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com