Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจะแบ่งปัน เพลงของค่ายที่ ไม่มีคนคิดจะฟัง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เหตุผลที่ตั้งกระทู้นี้ เพราะว่า มันเป็นความรู้สึกที่ตัวเองรู้สึกมานาน หลังจากเคยเป็นแฟน รายการ Reality อย่าง AF มาได้พักนึง มันมีหลายๆเพลง หลายๆผลงานของเด็ก AF เพราะมากๆและติดหูมาก แต่อาจจะเนื่องจาการโปรโมตของค่าย เลยทำให้ไม่ดัง เลยอยากจะแบ่งปัน แชร์กันนะค่ะว่า ยังมีเพลง ของค่ายนี้ ค่ายที่หลายๆคนได้ยินชื่อก็ร้อง "อี๋...." แต่ในแง่ของคนฟังเพลง เราว่า เพลงของเขาใช้ได้เลยนะค่ะ

เลยอยากจะแนะนำให้ฟังนะค่ะ ใครมีเพลงอะไรเพราะๆมาแชร์กันนะค่ะ

ส่วนตัวของแนะนำ เพลงนี้เป็นเพลงแรกค่ะ เพราะเราชอบมากกก มันโดนจริงค่ะ ฮ่าๆๆ

"เสียงพล่อยๆ" พัดชา

จากคุณ : howdyjune
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 53 20:06:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com