Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 115 : Santarina Grace is coming to GraceClub!!{แตกประเด็นจาก C10058888} ติดต่อทีมงาน

กระดิ่งกระดิ่ง Merry Christmas 2010 !!!!! กระดิ่งกระดิ่ง

และแล้ววันนี้ .. เราก็ได้มีกระทู้ประจำวันคริสมาสต์ของปีพุทธศักราช 2553 แล้ว ^^
แม้จะไม่ใช่เทศกาลของไทยเรา แต่ก็ถือเป็นวันที่ดีอีกวันหนึ่ง

ขอให้คริสมาต์ปีนี้เป็นอีกปีที่มีความสุขมากๆนะคะ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถนาน้าา
ขอให้มีซานต้าหล่อๆ ซานตาริน่าสวยๆ มาส่งของขวัญให้ถึงที่บ้านเลยนะคะ ^^

ส่วนบ้านเรา เราก็มีซานตาริน่าประจำคลับนะคะ สวยซะด้วย
ก็เกรซไงคะ .. ถึงเกรซจะไม่ใส่ชุดยูนิฟอร์มสีแดงๆ เคียงคู่มากับซานตาคลอส
แต่ทุกครั้งที่เราได้เห็นเกรซ เราก็มีความสุข ไม่น้อยไปกว่าการได้ของขวัญจากคุณลุงซานต้าแล้ว .. ใช่มั้ยคะ ^^

มานับถอยหลังสู่วันปีใหม่กันด้วยนะคะ :)

Love Santarina Grace
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 53 12:01:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com