Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 29/12/10: Zai Oden 2nd Family Mart + Happy New Year 2011<<{แตกประเด็นจาก C10040759} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีค่ำคืนอังคารที่ 28 ธันวาคม  นะคะ....flower

อากาศหนาว มาเยือนบ้านเราแล้ว และนี่ก้อใกล้สิ้นปีแล้ว
ปีหน้า ขอให้เราๆทุกคน พบเจอแต่สิ่งดีๆ ความสุข และ สุขภาพแข็งแรงเข้ามาในชีวิตค่ะ
รักษาสุขภาพกายและจิตใจกันด้วยนะคะ ขอให้ทุกคนสู้ๆ ได้โบนัสงามๆ เกรด A กันทุกคนค่ะ...^_____^

ตอนนี้ไจ๋ก้อปล่อย โฆษณา Oden ตัวเต็ม Part 2 มาสร้างรอยยิ้มและความอบอุ่นกันแล้วนะคะ
ติดตามโหลดและดูกันได้ ที่บ้านไจ๋นะคะ ^____________^ มาดูไจ๋และความน่ารักของเด็กๆกันค่ะ
ว่าไจ๋กับเด็กๆ จะกิน Oden ในวัน Countdown กันน่ารักขนาดไหน....

...ปีใหม่นี้ ถ้าข้อมูลไม่เปลี่ยนแปลง ไจ๋ก้อยังต้องทำงาน ถ่ายละคร “Return Home” อยู่ที่เซี้ยงไฮ้ค่ะ....
ไม่ได้กลับบ้านที่ไทเปนะคะ ตอนนี้อากาศที่เซี้ยงไฮ้ ก้อเย็นลงๆ เรื่อยๆ ถึงขั้นติดลบแล้วนะคะ
ก้อหวังว่ากองจะถ่ายเสร็จโดยเร็วและราบรื่นค่ะ ไจ๋นั้นจะกลับไปถ่ายทำที่ไต้หวันอีกทีประมาณต้นเดือน ม.ค. ปีหน้าค่ะ

.....สำหรับแฟนๆไจ๋ไจ๋ก้อขอให้งานทุกอย่างเป็นไปอย่างสมบูรณ์และราบรื่น
พร้อมๆกับขอให้ไจ๋รักษาสุขภาพร่างกายด้วย...ถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ
ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกัน และ อยู่ Support กันตรงนี้ต่อไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 53 21:17:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com