Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแสดงความยินดี กับ singular ด้วยค่ะ กับรางวัล ศิลปินยอดเยี่ยมของsony music ประจำปี 2010 ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานนี้ทางSony music ได้จัดงาน เพื่อเป็นการมอบรางวัล  ให้กับ singular ค่ะ อันได้แก่ ข้อมูลประมาณนี้นะคะ ^^
1.Radio and airplay charts
2. Top Digital Download จากทุกค่ายผู้ให้บริการโทรศัพท์มือถือ (ว้าว)
3. Best Selling Album of 2010

เครดิตเจ้าของคลิป คุณ llNooNall
เจ้าของคลิปเค้ามานะ พยายามมากๆ นับถือสุดยอดเลยนะคะ ยกนิ้วในความพยายาม   เอามาจาก กระทู้ ข้างล่าง stamp กะ singular

มาถึงตรงนี้ มีความปลื้มใจไปกับsingularด้วยจริงๆจ้ะ ยินดีและดีใจด้วย คิดว่า แฟนๆsingular ก็คงปลื้มใจ และตื้นตันใจไปด้วยกัน

มีลิงค์ข่าวมาเพิ่มค่ะ เพื่อความกระจ่าง http://pradmin.truelife.คอม/blog2/entry/23159   เปลี่ยน จาก คอม เป็น com

แก้ไขเมื่อ 03 ธ.ค. 53 17:14:46

แก้ไขเมื่อ 03 ธ.ค. 53 16:05:16

จากคุณ : ชาเขียวไม่ใส่นม
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 53 15:27:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com