Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 6/12/10: Zai @ Shanghai (Shooting Return Home)<<{แตกประเด็นจาก C9962417} ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีวันจันทร์ที่ 6 ธันวาคม นะคะ....flower

..เปิดบ้านใหม่ ไว้ให้สาวๆ คอยติดตามข่าวไจ๋กันไปเรื่อยๆนะคะ
แม้ว่า ช่วงนี้ไจ๋จะยังไม่มีข่าวคราวอันใด เราก้อได้แต่หวังว่าไจ๋จะสู้ๆและสบายดี
ส่วนพวกเรา ก้อรักไจ๋กันต่อไป เท่าที่ใจเราปรารถนานะคะ...ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

..หลังเสร็จสิ้น Concert ของ Jam นั้น ไจ๋ก้อกลับเซี้ยงไฮ้  ไปถ่ายทำละครเรื่อง “Return Home” ต่อ
ตอนนี้ไจ๋ก้ออยู่เซี้ยงไฮ้ ยังไม่เสร็จสิ้นส่วนของไจ๋นะคะ ส่วนในฉากที่ไต้หวัน คงต้องรอทางเซี้ยงไฮ้ถ่ายเสร็จจริงๆ
แต่ตอนนี้ กองถ่ายของทางไต้หวันนั้น  ก้อเริ่มต้นถ่ายทำกันแล้ว ไจ๋ก้อคงต้องบินกลับมาไต้หวันในไม่ช้านี้ค่ะ

...สำหรับโฆษณา Oden ของ Family Mart ตัวที่ 2 นั้น ก้อได้ปล่อย โฆษณาสั้นๆ ออกมาให้ดูกันแล้ว
ก้อต้องมาติดตามข่าวคราวและโฆษณากันต่อไปค่ะ มาตามหาความอบอุ่นไปพร้อมๆกันค่ะ

.....สำหรับแฟนๆไจ๋ไจ๋ก้อขอให้งานทุกอย่างเป็นไปอย่างราบรื่นดี...ถ่ายเสร็จไวๆ มีงานต่อๆไปเรื่อยๆ
ให้พวกเราได้ชื่นชมผลงานกัน และ อยู่ Support กันตรงนี้ต่อไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 53 15:19:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com