Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 125 : เป็นอะไร เป็นอะไร ที่มันมีแค่เกรซ >///<{แตกประเด็นจาก C10098014} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 125 ค่ะ รักคุณรักคุณ

เราเดินกันมาถึงก้าวที่ 125 แล้วค่ะทุกๆคน
ดีใจที่สุดในสามโลกเลยยยยย

พลุพลุ

ช่วงที่ผ่านมา คลับของเราดูจะลั้ลลา ร่าเริง มากขึ้นกว่าช่วงก่อนๆ
จนเราสามารถที่จะกลับไปแตกกระทู้วันละ 1 กระทู้ได้เกือบ 100% แล้ว
เจ้าเต่าน้อยวิ่งขึ้นมาบ้างแล้วสินะคะ ^^

แม้เกรซจะบอกว่า ที่นี่เดินช้าเหมือนเกรซ
แต่ตอนนี้เกรซกำลังก้าวไปข้างหน้าแล้ว จะไม่ให้เกรซคลับที่นี่ เดินตามได้ยังไง
จริงมั้ยคะทุกคน :)

และถึงแม้ว่าที่นี่จะเดินเร็วขึ้น หรือ จะกลับไปเดินช้าลงอีกสักเท่าไหร่
แต่บีมขอรับรองเลยว่า
ที่นี่... จะเป็นที่ๆยังคงเก็บความรู้สึกที่ดี และมีความผูกพันให้กับทุกคนตลอดเวลา
ไม่ว่าคุณจะเข้ามาเมื่อไหร่ เราก็ยังต้อนรับคุณอยู่เสมอนะคะ

เกรซคลับรอทุกๆคนเข้ามาทักทายอยู่นะคะ ^^

ช่วงนี้รู้สึกคิดถึงพี่ๆหลายคนที่เคยได้ร่วมต่อสู่ ฝ่าฟันอุปสรรคมาด้วยกัน
ในยามที่เกรซคลับหมดแรง พี่ๆน้องๆเหล่านี้ก็จะคอยแวะเข้ามาดูแลให้
แต่ในยามนี้ทีเกรซประสบความสำเร็จ .. พี่ๆเขาก็ไม่ได้แวะเข้ามาที่นี่เหมือนเก่า

อยากฝากสายลมไปบอกด้วยนะคะ ว่าเป็นห่วงทุกๆคนเสมอเลย
ขอบคุณทุกคนจริงๆค่ะ
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 54 20:13:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com