Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ ประกาศเชิญร่วมออกแบบเเบนเนอร์ กันเถิดจ้า{แตกประเด็นจาก C10088794} ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากแตกมาจากทู้เก่านะคะ
มีนไม่พูดอ้อมเนอะ ขอบอกว่าอยากให้สมาชิกที่สนใจกิจกรรม ออกแบบเนอร์ได้ส่งผลงานเข้ามาอีกค่ะ

โดยมีนไม่ฟิกว่าคอนเซปจะเป็นยังไง ให้ทุกคนสามารถครีเอท และปรุงแต่งได้เองเลย
ไม่จำกัดเทคนิกนะคะ จะภาพนิ่ง หรือดุ๊กดิ๊กได้หมด
ไม่ต้องใส่เดือนนะคะ หากได้รับเลือก มีนจะเเจ้งให้ใส่เดือนให้ค่ะ
เพราะว่าอยากให้แต่ละท่านที่ส่งมา มีสิทธิ์ได้รับเลือกเท่าๆกันจ้า ^^
........................................................................................
กติการ่วมสนุก
1 ตั้งชื่อผลงาน และอธิบายคอนเซปสั้นๆ
2 กำหนดขนาดชิ้นงานที่ 790x500 pix  ค่ะ
3 ออกแบบจัดทำและส่งมายังทู้นี้ค่ะ  
........................................................................................
ขอให้ส่งกันเข้ามาเยอะๆนะคะ หมดเขต 1กุมภาพันธ์ 2554 ค่ะ
แบนเนอร์ที่เข้าตากรรมการ จะได้ลงประจำเดือนนั้นๆ โดยกรรมการคือสมาชิกทุกท่านที่ให้กิฟ หรือเม้นโหวตคะแนนให้ได้นะคะ
ทุกภาพมีโอกาสได้ใช้หมด แต่ภาพที่ได้คะแนนนิยมมากที่สุด

จะได้ของขวัญพิเศษจากเราไปจ้า

ปล ท่านที่เคยส่งแล้ว ส่งอีกได้นะคะ ปีใหม่แล้ว อยากมีแบนเนอร์ไว้ใช้ครบปีจ้า เลิฟๆน้า^^
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มีน ธันวา
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 12:39:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com