Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมถึงเลือกฮโยยอนเข้ามาในวง ติดต่อทีมงาน

อย่าเพิ่งอารมณ์เสียนะค่ะ อิอิ
รู้ว่าคำถามนี้ควรจะไปถามที่ sm ถึงจะเหมาะที่สุด
แต่อยากถามความเห็นของแฟนๆวงนี้อ่ะค่ะ
ก่อนอื่นต้องบอกว่าพี่ชายของเราชอบฮโยมากค่ะ เลยทำให้เราชอบไปด้วยเพราะขอยืมโน๊ตบุคพี่บ่อยๆ ก็จะเห็นแต่รูปฮโย เราเลยไปค้นข้อมูลเก่าๆตั้งแต่ช่วงแรกๆก่อนเปิดตัวเป็นวงนี้
ตอนนั้นเราว่าเค้าไม่สวยเลยล่ะ (ต่างจากตอนนี้มากๆๆๆ) ส่วนเรื่องเต้น อันนี้ยอมรับค่ะว่าเก่งจริง แต่เราว่าคงไม่ได้เก่งที่สุด ซึ่งคิดว่ายูริก็ทำได้ดีเช่นกัน
พอจะมีใครทราบวิธีการคัดเลือกมั้ยค่ะ อ่านกำเนิดโซนยอชิแด ก็เห็นมีแต่สวยๆเด่นๆทั้งนั้น แต่ฮโยก็ผ่านจนถึงด่านสุดท้ายเลย
หรือฮโยมีความโดดเด่นข้ออีกที่เราไม่ทราบค่ะ เผอิญเพิ่งติดตามเมื่อปลายปีที่แล้วเอง
พี่เราก็บอกว่าฮโยดังน้อยสุดในวง งานไม่เยอะเท่าคนอื่น แต่ก็รักฮโยมาก ปีนี้ขอให้งานมากขึ้นนะค่ะ

จากคุณ : มิ้น
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 54 15:24:55 A:161.200.206.94 X: TicketID:257845

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com