Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอ บริจาค Live ของ แทยอน หน่อยจ้า ติดต่อทีมงาน

อยากได้ live พิเศษ ที่ไม่ใช่ อย่างแบบเพลง Gee อ่ะค่ะ

แต่เป็น live ที่ แทยอน ไปร้องเดี่ยว หรือ แยกออกมาเป็นพิเศษ หรือ

ไปร้องร่อมกับวงอื่น ในโอกาสพิเศษ หรือจะเป็นในรายการวิทยุก็ได้

เพราะอยากรู้ว่าแทยอนไปร้องเพลงอะไรมาบ้าง เอาเป็นแบบแค่ชื่อเพลง ก็ได้ค่ะ หรือจะเป็นลิงค์ ก็ดีเหมือนกันค่ะ 55

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : chelsea09
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 54 19:32:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com