Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจก กิ๊ฟ ### ขอเพลงรัก ที่มี แซกโซโฟน หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอเพลงที่มี แซกโซโฟนหน่อยค่ะ เพลงอะไรก้อได้
พอดีกำลังเลือกเพลงที่ใช้ทำ พรีเซนเทชั่น ในงานแต่งงานของเราน่ะค่ะ

เคยมีเพลงนึงที่เราเคยฟัง แต่จำไม่ได้ว่าเพลงอะไร
วงอะไรก้อจำไม่ค่อยได้ค่ะ คือว่าเพลงมันนานมากแล้ว
ชื่อวงว่า the.......band (ที่เว้นไว้คือ จำไม่ได้นะคะ ^^)
วงนี้ ผู้ชายร้องค่ะ
(ใครตอบตรงนี้ได้ ให้ 3 กิ๊ฟ เลยค่ะ 555)

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 54 08:53:27

จากคุณ : lovetonsine
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 08:33:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com