Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านหลังที่ #146 CNBLUE Home: บ้านหลังใหม่ กับ ผู้ชายคนเดิม We Love CNBLUE{แตกประเด็นจาก C10114742} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังที่ #146 บ้านหลังใหม่ กับ ผู้ชายคนเดิม

ต้องขอบคุณพี่ต้น และ นางฟ้าทุกคนที่ทำให้พวกเรามีบ้านหลังนี้ในวันนี้นะคะ

ขออนุญาตยกประโยคของพี่ต้นจากบ้านหลังที่ #145 มาอีกทีตามนี้ค่ะ

ตอนนี้พวกเราก็ทำกิจกรรมต่างๆต่อไปได้อย่างชัดเจนขึ้นในนาม CNBlue Pantip นะคะ

จากที่ได้ตั้งกระทู้สอบถามไว้ตอนขอแยกคลับขอสรุปผลตามนี้อีกทีนะคะ

1. ชื่อกลุ่ม CNBlue Home อยู่ห้องเฉลิมกรุง / คลับบันเทิงเกาหลี

2. วัตถุประสงค์เพื่อสื่อสารข้อมูลและอัพเดตผลงานต่างๆของศิลปิน โดยการโพสต์ข้อความ รูปภาพและคลิปต่างๆ รวมถึงการพูดคุยในเรื่องราวของศิลปิน และร่วมกันทำกิจกรรมในนาม CNBlue Pantip เป็นครั้งคราว /
เอกลักษณ์เฉพาะกลุ่ม > กลุ่มแฟนคลับ CNBLUE PANTIP ชื่อกลุ่ม BlueAngels นำเสนอข้อมูลเกี่ยวกับวงดนตรี CNBlue

3. แบบที่ 4 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่ได้ จะต้องเป็นสมาชิกพันทิปเท่านั้น
แต่ผู้ที่จะแสดงความคิดเห็นได้ จะต้องใช้บัตรผ่าน หรือเป็นสมาชิกพันทิป

นอกจากนั้นก็คงไม่มีอะไรมาก ก็ขอให้ทุกท่านเข้ามาเพื่อเสพข่าวและแบ่งปันข่าวสารเกี่ยวกับ CNBlue กันอย่างมีความสุขนะคะ
โดยให้ตั้งอยู่ในวิจารณญานที่เหมาะสมและมีมารยาทต่อส่วนร่วมค่ะ เพื่อไม่ให้เกิดปัญหาทั้งส่วนบุคคลและต่อเวป
นอกจากนั้นก็ขอให้เคารพกฏของ pantip.com เป็นหลักค่ะ

ส่วนงานหรือรายการที่มีคลับอื่นแยกอยู่ชัดเจนก็ขอให้ไปใช้พื้นที่กลุ่มหรือคลับนั้นๆ เพื่อความถูกต้องค่ะ

จากคุณ : GY_FC

จากคุณ : Select Star
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 21:39:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com