Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่วมด้วยช่วยกันโหวตเลือก ผู้ดูแลกล่องดำ ประจำ club CNBLUE HOME กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

GY_FC (พี่ต้น) (5 คน)
  นางในดอกบัว (มอส) (11 คน)
  yoyae หยก (หยก) (4 คน)
  KenjiSung (โบว์) (9 คน)
  Tann13 (แอ้) (5 คน)
  เด็กหญิงหัวจุก (พี) (0 คน)

14.71%
  GY_FC (พี่ต้น) (5 คน)
 32.35%
  นางในดอกบัว (มอส) (11 คน)
 11.76%
  yoyae หยก (หยก) (4 คน)
 26.47%
  KenjiSung (โบว์) (9 คน)
 14.71%
  Tann13 (แอ้) (5 คน)
 0.00%
  เด็กหญิงหัวจุก (พี) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

สวัสดีค่ะทุกคน

หลังจากที่เรามี Club CNBLUE HOME เป็นของเราเองกันแล้ว
ทาง pantip.com มีพื้นที่ด้านบนของ Club ให้พวกเราได้จัดการกระจายข่าวสารประจำ Club หรือ ข้อมูลที่น่าสนใจกันได้ด้วยตัวเองค่ะ
ซึ่งพื้นที่ดังกล่าว คือ พื้นที่ก่อนกระทู้ทั้งหมดใน Club ค่ะ (ขณะนี้ยังไม่มี)
และชื่อที่เรียกพื้นที่ตรงนั้นคือ "กล่องดำ" ค่ะ เนื่องจาก สีพื้นฐานที่ทาง pantip.com ตั้งเอาไว้คือสีดำค่ะ แต่ทางเราสามารถแก้ไขได้ในภายหลังค่ะ

ซึ่งการที่จะมีกล่องดำได้นั้น จำเป็นที่จะต้องมีผู้ดูแลค่ะ ทาง pantip.com ต้องการให้ทุกคนแสดงความคิดเห็นโดยการโหวตเลือก "ผู้ดูแลกล่องดำ" จำนวน 3 คนค่ะ

จึงขอชวนเชิญให้ทุกคนเข้ามาโหวต "ผู้ดูแลกล่องดำ" ในกระทู้นี้กันนะคะ
ผู้ที่มีผลโหวตมากที่สุด 3 อันดับแรก จะได้เป็นผู้ที่ดูแลกล่องดำ ประจำ Club CNBLUE HOME ค่ะ

ซึ่งจะขอปิดโหวต ในวันพฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2554 เวลา 18.00 น. นะคะ
และหลังจากนั้นจะส่งผลโหวตให้ทาง pantip.com ดำเนินการต่อไปค่ะ

เข้ามาช่วยกันโหวตเยอะๆ นะคะ ^^

จากคุณ : Select Star
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 23:19:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com