Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไหนๆก็ไหนๆเมื่อวานมีคนพาดพิงผมเรื่องความขี้หึงของฟานี่ด้วยวันนี้ของตั้งบ้างละกัน ^-^ ติดต่อทีมงาน

นอกจากเรื่องความเสียหายต่อทรัพย์สินแล้ววันนี้ขอเล่าอีกเรื่องละกันครับ
สืบเนื่องจากผมนี้รักฟานี่มากมายแต่จิตใจก็ยังใฝ่หาน้องแฮมซึงตลอดเวลาก็เลยโดนคุณหนูจัดหนักมาหลายรอบ
แต่ครั้งนึงผมไม่ได้เล่า คือว่า...
ตอนนี้ผมกำลังปลาบปลื้มน้องตัลเด็กหน้าเป็นน้องสาวจ่าสิกอย่างหนักหน่วงเด็กอะไรน่ารักน่าชัง
มีช่วงนึงที่ผมตามหารูป คลิป ของน้องตัลก็ได้มาบ้างจนมาเจอDream team เต็มๆ น่ารักโฮกๆๆๆๆๆ
จากนั้นก็หามาเรื่อยจนกระทั่ง...
ผมหลังไมค์ไปหาอมยิ้มท่านนึง(จำไม่ได้แล้วอ่ะฮะ)สอบถามแหล่งหาคลิปหารูปน้องตัลครับ หลังจากนั้น.........
ไม่กี่ชั่วโมงผมทราบข่าวว่าน้องตัลเป็นลมล้มพับน๊อกคาเวที(เห็นคลิปแล้วตกใจมากๆ)
ได้แต่ภาวนาให้น้องเขาหายไวไวกลับมาเป็นขวัญใจของพี่เร็วอ่ะครับ
ตอนนี้ไม่ได้ตามข่าวเลยหายแล้วใช่มั้ยครับใครทราบก็รบกวนแจ้งด้วยนะฮะ
ห๊วงห่วงน้องตัล
อนึ่ง เรื่องที่เล่ามิได้มีเจตนาเอาอาการป่วยของน้องตัลมาล้อเล่นนะครับ
ปล รักฟานี่ Only you สเตฟ
ปล2 แฮมซึงก็ยังอยู่ในใจนะจ๊ะ
ปล3 น้องตัล Love you นะ
ปล4 เอ๋อจิยอง พัคจิยอน จุ๊ฟ จุ๊ฟ

จากคุณ : เล็กหมูตับ
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 12:49:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com