Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[นอกเรื่อง] แจ้งสมาชิกชาวคลับบริทนีย์ทุกคนครับ ติดต่อทีมงาน

นอกเรื่องเจ๊นะครับ

เนื่องด้วยผมได้แจ้งทางพันทิปไปว่าจะขอใช้ชื่อ ' If U Seek Amy ' ให้เป็น admin แทนชื่อสมาชิกเก่า ' ผู้ชายก็แบ๊วได้ '

ก่อนหน้านี้ชื่อ ' ผู้ชายก็แบ๊วได้ ' จะเอาไว้แก้ไขในส่วนของกล่องดำ บนหัวคลับเท่านั้น
ต่อจากนี้จะขอลบชื่อสมาชิกนั้นเปลี่ยนมาใช้ชื่อ ' If U Seek Amy ' ดูแลในส่วนนั้นแทน

สาเหตุที่ต้องลบเพราะจะ Upgrade สมาชิก ' If U Seek Amy ' ให้เป็นแบบถาวร แต่บัตรประชาชนใช้อยู่กับชื่อเก่าครับ

โดยทางพันทิปให้ตั้งกระทู้แจ้งให้เพื่อนทราบๆ ผมจึงเรียนให้เพื่อนๆทุกคนทราบครับ

ขอบคุณครับ

แบงค์

จากคุณ : If U Seek Amy
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 17:35:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com