Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #134 : คิดถึงเกรซสักครั้ง เมื่อไม่ได้คิดถึงใคร{แตกประเด็นจาก C10134979} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีรอบคลับ คลับที่ 134 ค่ะ รักคุณรักคุณ

วันนี้เป็นวันที่ 17 มกราคม แล้วนะคะ
เรานับถอยหลังอีกแค่ 3 วัน เท่านั้นค่ะ...
อีก 3 วันก็จะถึงวันที่ 20 ซึ่งเป็นวันบวงสรวงละคร
อันเป็นละครเรื่องแรกในชีวิตและเป็นละครที่นับว่าเป็นอีกก้าวสำคัญของเกรซ
กับละครที่มีชื่อว่า

"นางสาวจำแลงรัก"

ละครเรื่องนี้คุณแม่แอบบอกมาว่า
เราจะได้รับชมกันในช่วงราวๆเดือนพฤษภาคม
ฉะนั้น... เราก็มาให้กำลังใจเกรซกันนะคะ

อยากบอกเกรซเหมือนที่บอกทุกๆครั้งว่า
ไม่ว่าคนที่อยู่หน้าจอตรงนี้ จะมีกี่ล็อกอิน มีกี่คน หรือ ซุ่มอยู่กี่คน
แต่ทุกๆคน ก็รักเกรซ รักเสมอมาและเสมอไปด้วยนะคะ

ไม่กล้าสัญญาว่าจะรักตลอดไป
เพราะรู้ดีว่า ก็คงจะไม่สามารถทำได้ถึงขนาดนั้น
ที่ทำได้ในตอนนี้ คือรักเกรซไปเรื่อยๆ ไม่มีวันหยุด ไม่มีแบตหมด
และพร้อมที่จะสนับสนุนทุกๆงานของเกรซเสมอเช่นกัน

อย่างน้อยๆที่ตรงนี้ ก็จะเป็นอีกพื้นที่หนึ่ง ที่มีความรักให้กับเกรซนะคะ

และไม่ใช่แค่สมาชิกทุกคนที่นี่แน่นอน
เพราะเรามีเพื่อนบ้านที่น่ารักหลายๆบ้าน และหลายๆท่าน
ที่รักเกรซ ห่วงเกรซ เอ็นดูเกรซอยู่ห่างๆ เช่นกัน

แม้มองไม่เห็นด้วยตา .. แต่ก็อยากให้เกรซสัมผัสมันได้ด้วยใจนะคะ

เราจะเดินไปด้วยกันนะ.. นะ-วะ-กด-ชะ-มน
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 20:39:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com