Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #136 : นางฟ้าจำแลงกายเป็นนางสาวเนริสา ^^{แตกประเด็นจาก C10149255} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 136 ค่ะ รักคุณรักคุณ

ถือว่าพี่พันทำงานไวพอสมควร ส่งเมื่อคืน ตอนเช้ากระทู้หายด๋อย (อิอิ)
ว่าแต่ว่า... ตกลงบีมเป็นต้นเหตุให้กระทูด๋อยใช่มั้ยคะ 555

เมื่อวานนี้ ถือเป็นวันดีอีกวันของเกรซทีเดียวค่ะ
เพราะเป็นวันบวงสรวงเปิดกล้องละครเรื่องแรกของเกรซ
นั่นก็คือเรื่อง .. "นางสาวจำแลงรัก"
ซึ่งนอกจากเกรซคนสวยแล้ว ... ยังมีเพื่อนๆพี่ๆนักแสดงหลายคน
รวมทั้งพี่ริทของน้องเกรซ จากรั้วเดอะดาว6 ด้วย ^^

เกรซคลับต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกในบ้านเดอะดาวพันทิพ และ บ้านเอเอฟพันทิพนะคะ
ที่เข้ามาร่วมอวยพรให้กับการทำงานด้านการแสดงครั้งแรกของเกรซ
พวกเราทุกคนที่นี่ และเชื่อว่าเกรซเอง ก็มีความสุข และรู้สึกซาบซึ้งมากๆค่ะ
รวมไปถึงผ้าแพร จากบ้านเอเอฟ ที่ข้ามน้ำข้าทะเล (ฮาาา) มาอวยพรเกรซถึงคลับเลย
แถวๆนี้ก็รักและรอสนับสนุนผ้าแพรเหมือนกันนะคะ อิอิ

แม้ว่าบทที่เริ่มต้นนี้อาจจะไม่ใช่บทเด่นไปซะทีเดียว
แต่ก็เชื่อว่าค่ะว่า ... บทนี้ก็จะไม่น้อยหน้าใครเช่นกันค่ะ ^^
มาให้กำลังใจน้องเนริสา .. น้างฟ้าจำแลงรักของเรากันนะคะ ^^

ด้วยรักและรักมากมาย
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 54 16:26:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com