Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 22/01/11: Zai Shooting “Return Home” @ Taipei<<{แตกประเด็นจาก C10108836} ติดต่อทีมงาน

flower หวัดดีสาวๆบ้านไจ๋ทุกคนค่ะ....flower

มาเปิดบ้านเอายามดึกนะคะ เพราะข้าน้อยเข้าพันทิพไม่ได้มา 3 – 4 วันแล้วค่ะ
วันนี้เลยมาเปิดบ้านรับสิ่งดีๆ และ ใหม่ๆกันค่ะ

สำหรับไจ๋ที่ถ่ายละครอยู่ตอนนี้ที่ไต้หวัน ก้อใกล้จะปิดกล้อง“Return Home”
เข้าไปทุกทีแล้วนะคะ มีกำหนดคร่าวๆ ประมาณวันที่ 24 นี้ค่ะ
นักแสดง ผู้กำกับและทีมงาน ก้อเร่งมือถ่ายทำ ต่างรู้สึกสนุกกับการทำงาน+การต้อนรับอบอุ่นของเจ้าบ้านคือไจ๋
และในวันที่ 29 – 30 เดือนนี้ ไจ๋ก้อจะมีงาน Fan Meeting ที่ญี่ปุ่น ด้วยค่ะ เราก้อต้องมาติดตามกันค่ะ
ส่วนโฆษณา Oden ก้อกำลังจะออก Part ที่ 3 ซึ่งเป็นส่วนสมบูรณ์ ที่กำลังจะจบแล้วมาให้ดูกัน
และพร้อมออกฉายเต็มในวันที่ 25 เดือนนี้ กับการเดินทางที่อบอุ่นที่กำลังจะสิ้นสุดลงค่ะ ^__^ รอดูกันค่ะ
พร้อมกันนั้น...DVD ของ “Love You 10,00 0 Years” ก้อกำลังจะออกในไม่ช้าแล้วค่ะ
เพราะตอนนี้ตามศูนย์เช่าในไต้หวัน ก้อมีให้เช่าออกมาก่อนนะคะ....รอกันต่อไปค่ะ

ปีใหม่ สิ่งใหม่ ก้อขอให้ไจ๋และสาวๆบ้านไจ๋ทุกคน สุขภาพร่างกายสมบูรณ์แข็งแรงด้วยนะคะ
เราจะ อยู่ Support กันตรงนี้ต่อไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 54 00:36:38

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 54 00:29:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com