Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SONE~UniteD Special 4th Meeting in Bangkok #03 (เลือกวันหน่อยครับ) ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์ที่ 6 ก.พ. (12 คน)
  วันอาทิตย์ที่ 6 มี.ค. (12 คน)

50.00%
  วันอาทิตย์ที่ 6 ก.พ. (12 คน)
 50.00%
  วันอาทิตย์ที่ 6 มี.ค. (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

สืบเนื่องจาก กระทู้ที่แล้ว ที่ขอ comment เรื่องวันเวลาสถานที่ ไม่ค่อยมีคนเม้นท์เลย งั้นฟันธงละกันว่า...

สถานที่ ขอเป็นที่เดิมละกันนะครับ To-sit สยาม คือ สะดวกใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า สถานที่เป็นส่วนตัว ตอนนี้กำลังติดต่อให้เสนอราคาอยู่นะครับ

ส่วนวัน เนื่องจาก ทราบข่าวว่า เสื้อแดงจะมีชุมนุมวันที่ 13 ก.พ. ดังนั้นผมคิดว่า เปลี่ยนดีกว่า เท่าที่ทราบเค้าน่าจะชุมนุมอาทิตย์เว้นอาทิตย์ ดังนั้นวันที่น่าจะสะดวกก็คือ อาทิตย์ที่ 6 ก.พ. แต่ก็คิดว่า อีก option คือ อีกเดือนนึง ถ้าเป็นอาทิตย์ที่  6 มี.ค. คนที่จะไปดูคอน MBC น่าจะสามารถรับบัตร รับแท่งไฟได้เลยในงานมีท  เนื่องจากผู้จัดจะให้บัตรประมาณช่วงต้น มี.ค. กระทู้นี้ขอโหวตละกันนะครับ ใครมีความเห็นอย่างไรก็คุยกันได้เลย

------------------------------------------
ขอปิดโหวตก่อน ในช่วงที่คะแนนเท่ากันอยู่นี่ เนื่องจากถ้าสูสีมาก เดี๋ยวคนหายไปครึ่งๆ งานจะล่มเอา งั้นกระทู้นี้ขอความเห็นนะครับว่า จะเอายังไงกันดี เดี๋ยวขอส่งหลังไมค์ถึงทุกคนที่เคยลงชื่อไว้นะครับ ใครที่คิดว่าน่าจะมาได้ ขอความเห็นหน่อยครับ จะเสนออาทิตย์อื่น หรือวันเสาร์ หรือยังไงก็แสดงความเห็นมาได้ ขอเป็นฉันทามติแทนประชามติดีกว่า

------------------------------------------

ขอสรุปนะครับ เนื่องจากข่าวล่าสุด การชุมนุมไม่ได้จัดที่ราชประสงค์แล้ว ขอสรุปเลยละกันว่า จัดวันที่ 13 ก.พ. เหมือนเดิม ส่วนร้านจะ update อีกทีครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 54 09:24:57

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 54 23:38:46

จากคุณ : โอบ๊อท
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 09:35:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com