Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านหลังที่ #152 CNBLUE Home:Let's Party with CNBLUE ~~{แตกประเด็นจาก C10161276} ติดต่อทีมงาน

เตรียมพร้อมก้นหรือยังคะ สำหรับการที่จะได้เจอเด็กฟ้าที่สุดแสนจะ hot ของพวกเรา

อย่าลืมนะคะ เรามีนัดกัน

วันที่ 26 มกราคม : Meet & Greet และ Hand Shaking ณ ร้าน Holika สยามแสควร์
วันที่ 27 มกราคม : Mini Con

นางฟ้าที่สุดแสนจะใจดีบ้านนี้ (แอบสามง่ามไว้ข้างหลัง) ฝากมาแจ้ง flight ของเด็กๆ ด้วยค่ะ เผื่อใครอยากจะไปรับไปส่งนะคะ

CN Blue Flight ::

TG659 26 Jan ICN - BKK 10.05 - 14.00
TG658 27 Jan BKK - ICN 23.30 - 06.55

สำหรับนางฟ้า คงไม่ได้ไปรับ เพราะหลายๆ คนต้องไปรอลงทะเบียนที่ HLK ค่ะ
ส่วนวันไปส่ง อันนี้ยังไม่แน่นอนค่ะ หลายๆ คน ยังไม่ได้ตัดสินใจ

แต่อย่างไรก็ตาม อย่าลืม เตรียมกรี๊ดดดกันให้สุดๆ ไปเลยนะคะ
แล้วมาสนุกด้วยกันค่ะ ^^

จากคุณ : Select Star
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 54 00:46:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com