Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #138 : อย่างเกรซนี่นางฟ้า..ใช่เลย ^___^{แตกประเด็นจาก C10165870} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 138 ค่ะ รักคุณรักคุณ

138 ก้าว ที่เราเดินมา .. จะว่าช้าก็ช้า จะว่าเร็วก็เร็วนะคะ
อย่างน้อยๆ แม้เราจะเดินนับก้าวได้ช้ากว่าบ้านอื่นๆ
แต่บ้านของเราหลังนี้ ก็อยู่ร่วมกันมาใกล้ครบรอบ 1 ปี แล้ว ^^

ไม่เคยคิดเลยว่า เราจะอยู่กันมาถึงวันนี้
แต่ก็ขอหวังไกลไปเลยนะคะว่า เราจะได้อยู่ด้วยกันแบบนี้อีกนานๆ

"ต้องอยู่กันไปอีกนาน ในบ้าน..หลังนี้ ^^"

เดี๋ยวไว้วันครบรอบ 1 ปี .. บีมจองหน้าที่แตกกระทู้นะคะ อิอิ
จองคิวล่วงหน้าในกระทู้วันสำคัญ คงไม่มีใครเอาผักกาด หรือ กะหล่ำปลี
มาเขวี้ยงใส่หัวบีมน้าาาาาา  5555555

มีอะไรมากมาย อยู่ในใจดวงน้อยๆดวงนี้
มันอยากจะออกมาลั้ลลาข้างนอกจนเต็มแก่ อยากให้ถึงวันที่ครบรอบ 1 ปีเร็วๆ
เพราะมันแปลว่า เรากำลังจะก้าวเข้าสู่ปีที่ 2 แล้ว ^^
เป็นอะไรที่มีความสุขที่สุดเลยค่ะ :)

จากทวิตเตอร์คุณแม่แจ้งว่า เกรซจะเริ่มไปกองถ่ายละครในวันศุกร์นี้แล้ว
ที่สำคัญ ช่วงนี้ยังเป็นช่วงที่เกรซต้องเตรียมตัวเข้ามหาวิทยาลัยอีก

ยังไงเราก็มาร่วมกันให้กำลังใจเกรซด้วยนะคะ ^^

ด้วยรักจากดวงใจ
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 54 20:57:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com