Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 28/01/11: Zai @ JP (V.I.C Meeting + Live TV + B&W Promote )<<{แตกประเด็นจาก C10157714} ติดต่อทีมงาน

flower ทักทายสาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ....flower

ตอนนี้ไจ๋เดินทางถึงญี่ปุ่นเรียบร้อยในวันนี้และจะเริ่มต้นงานต่างๆ ในวันพรุ่งนี้ค่ะ
เลยมาเปิดบ้านไว้รองานใน 3 วันนี้ค่ะ ที่จะมีข่าวคราวและรูปบ้างออกมาให้ดูกัน^^

ตอนนี้ ละคร “Return Home” ไจ๋ก้อถ่ายทำเสร็จสิ้น และปิดกล้องในส่วนไจ๋ไปแล้วค่ะ
หลังจากเสร็จสิ้นไม่กี่วัน ไจ๋ก้อมีงานมีทติ้ง ที่ญี่ปุ่น 2 เมืองใหญ่คือโตเกียว และ โอซาก้า
พร้อมทั้งการพบปะแฟน B&W และ ออกรายการ TV ด้วยค่ะ
สำหรับโฆษณา Oden ได้ออก Part ที่ 3 ซึ่งเป็นส่วนสมบูรณ์ ออกมาก่อนวันตรุษจีน ปีใหม่จีน
เพื่อเป็นการเดินทางส่งคนกลับบ้าน อย่างมีความสุขและมีความหมายอบอุ่นค่ะ

เราก้อมารอดูงานไจ๋ ช่วงนี้กันนะคะ อย่างไรก้อตาม สาวๆบ้านเรา
ก้อจะอยู่ Support กันตรงนี้ต่อไป และ ตลอดไปค่ะ ^___^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 54 23:31:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com