Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SNSD Death Match #2] เพลงโซโล่ของสาวๆ เพลงไหนโดนใจคุณที่สุด? (รอบที่ 4) ติดต่อทีมงาน

Can you here me - taeyeon (97 คน)
  By my self - Tiffany (46 คน)

67.83%
  Can you here me - taeyeon (97 คน)
 32.17%
  By my self - Tiffany (46 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 143 คน

อ่า่นก่อนโหวตค่ะ ^ ^

1. เป็นโพลไร้สาระที่ตั้งมาเพื่อความบันเทิงของโซวอนและคนที่รักสาวๆ นะคะ อย่าถือเป็นจริงจังประหนึ่งโหวต TS หรือ AF นะคะ โหวตกันสนุกๆ ดีกว่าเนอะ

2. การจัดคู่แข่งขันพิจารณาตามประเภท และแนวเพลงที่คล้ายกันเพื่อป้องกันการได้เปรียบในเรื่องของแนวเพลง

3. ระยะเวลาการโหวตมี 24 ชม. ปิดโหวต 1.00 น. ของวันที่่่ 1 ก.พ. นี้ค่ะ

4. ใครไม่มีอมยิ้มหัวกลม ลงช้อยส์ที่เลือกไว้ใน คคห. ค่ะ นับเป็นคะแนนเหมือนกัน

มาถึงโพลรอบสุดท้ายสำหรับเพลงโซโล่นะคะ มาโพสช้ากว่าปกติไปสองวันเพื่อให้แม่ยกหายปวดตับจากโพลที่แล้วนะคะ (แต่จริงๆ แล้วอิคนตั้งโพลมันไม่ว่างตะหาก กร๊ากกก)

มาโพลรอบสุดท้ายของเพลงเดี่ยวก็ยังเป็นแทยอนกับฟานี่เหมือนเดิมค่ะ สองเพลงนี้เป็นเพลงประเภท "ฟังแล้วโดน" ค่ะ แล้วก็เป็นเพลงที่ติดอันดับ Top5 ของ K-Chart เหมือนกันอีกต่างหาก (เพลงเขาดีจริงนะเนี่ย ถึงติด K-Chart ด้วย)

ก็โหวตกันได้ตามสะดวกเหมือนเดิมนะคะ ไม่ใช้หลักเกณฑ์ใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ :)

ปล. งวดหน้าจะเป็นโพลดูเอ็ทนะคะ (รับรองว่าปวดตับยิ่งกว่าเดิมแน่นอน คริๆๆๆ)

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 54 00:27:23

จากคุณ : ตัว(Z)
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 23:58:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com