Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านหลังที่ #156 CNBLUE Home : Happy Lunar New Year with CNBLUE ~~{{แตกประเด็นจาก C10185081} ติดต่อทีมงาน

Happy Lunar New Year ค่า นางฟ้าทุกท่าน
ขอให้ปีใหม่จีนปีนี้ นางฟ้าทุกคนมีความสุขมากมาย มีเงินใช้เยอะๆ สุขภาพแข็งแรง
และโดนเด็กฟ้า Attack กันตลอดทั้งปีไปเลยนะค้าา

ขออนุญาต เอาคำอวยพรจากเด็กฟ้ามาแปะไว้อีกครั้งค่า

Cr. น้องบุ๋ม kiboomzz จากบ้านหลังที่ #155 นะคะ ^^

Credit : CNBLUE official blog
Thai Translation: modsume@CNBLUE THAILAND
special-thank :: hasuzz@CNBLUETHAILAND
Please take out with full credit & Do not hotlink
............................................................................................................
[Trans] Hope you spend an enjoyable lunar new year holiday with your family!! During the holiday, I will upgrade my drum skills, practice hard and prepare for an awesome comeback!!

หวังว่าคุณจะใช้ช่วงเวลาวันหยุดในช่วงเทศกาลปีใหม่ จีนอย่างมีความสุขกับครอบครัวนะครับ ผมกำลังเพิ่มทักษะการตีกลองของผมอยู่ครับ ฝึกอย่างหนักเลย เตรียมการในการกลับมาอย่างสุดยอดคร้าบ

[Trans] Its been a while, this is jungshin. Everyone, from tomorrow its the lunar new year holiday! I hope you will spend an enjoyable time with your family... Have a happy new year. By Jungshin and Minhyuk

오랜만이네요 정신입니다 여러분 내일부터 설연휴네요! 가족분들과 즐거운시간 보내시기바랍니다... 새해복많이받으세요 세배by.정신 민혁

ก็ซักพักแล้วนะครับ นี่จองชินเองครับ ทุกๆคนครับพรุ่งนี้เป็นวันหยุดปีใหม่จีน หวังว่าทุกๆคนจะใช้เวลากับครอบครัวอย่างมีความสุขนะครับ จากจองชินและมินฮยอกครับ

[Trans] The nights in Paju is cold... Everyone!! Happy new year. If you have a lot of good luck left please give some to me kekekek Spend the holidays carefully and see you on Sunday !!! From HeukRyong

กลางคืนของปาจูหนาวจังเลยครับ ทุกๆคนสวัสดีปีใหม่ครับ ถ้าคุณมีความโชคดีเยอะละก็แบ่งที่เหลือมาให้ผมหน่อยนะครับ คิคิคิ ใช้วันหยุดอย่างระมัดระมังนะครับ และเจอกันวันอาทิตย์ จากHeukRyong(มังกรดำ)

HeukRyong (黑容) คือ ยงดำ ชื่อเล่นใหม่ของเขาตั้งแต่เปลี่ยนสีผม เขารู้แล้วเรียบร้อย

CR: KCBlue @ CNBlue Thread Soompi
แปลไทย ARATA บ้านpopcorn  ค่ะ
................................................................................................................
Hi, guitar freak Jonghyun. The day after tomorrow! It's New year's day you've waited for. I will spend New year's day with members. Hoot. I'll be waiting for you practicing hard. Please come back safely.
While you're on your way to hometown, it's definitely CNBLUE music !!!

สวัสดี! ผมคือมือกีต้าร์บ้าๆจงฮยอน วันมะรืนนี้! เป็นปีใหม่ที่คุณรอคอยกัน ผมจะใช้เวลาในวันปีใหม่กับสมาชิกในวง วู้ว ผมจะรอพวกคุณด้วยการซ้อมเพลงอย่างเต็มที่ เดินทางกลับมาอย่างปลอดภัยนะ ระหว่างที่พวกคุณเดินทางกลับบ้านเกิด ฟังเพลงของ CNBLUE ด้วย!!

CR: saturn@ CNBLUE Thread Soompi

จากคุณ : Select Star
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 54 11:02:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com