Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ เชิญร่วมโหวตแบนเนอร์เพื่อค้นหาดาวเด่นประจำปีค่ะ ^^ (มาช้ายังดีกว่าไม่มา อิอิ) ติดต่อทีมงาน

ผู้ชิงมงกุฏ POY (Poy_Kun) ชื่อผลงาน ไมเคิลสุดหล่อและดอกทานตะวันแสนงา่ม คอนเซป... ก็ ดอกทานตะวันนั่นแล่ะเออ โอละนอ~ (1 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ LoveMJJน้องบอกว่า ทำแบนเนอร์ไม่เป็นค่ะ แต่ลองทำดูมันได้แค่นี้เอง ^^ (0 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ AmAndMj ชื่อผลงาน BEST OF JOY เพลงนี้เพราะ แอม ชอบ ^^ i am forever, we are forever (1 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ wanvisa(พี่วัน) ชื่อผลงาน "เคิ่ลยังอยู่ในใจเสมอ" (ครั้งแรกของพี่วันด้วยความคิดถึงจึงมีภาพนี้) (5 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ popoking ชื่อผลงาน Smile (1 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ Kz ชื่อผลงาน .เราจะไม่หยุดรักคุณนะเคิ่ล คอนเซป.. ความรักเป็นสิ่งสวยงาม..ไมเคิลคือจุดรวมแห่งรัก (2 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ Kz ชื่อผลงาน Unforgettable คอนเซป ...ไมเคิลเคิลเปรียบเสมือนดวงดาว (2 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ AmAndMj ชื่อผลงาน ชัดเจน King of pop still alive in my heart forever. (1 คน)
  ผู้ชิงมงกุฏ RockwithU ชื่อผลงาน Always Beautiful (คอร์สเร่งรัดกระชับสัดส่วน แต่ก็เปี่ยมด้วยความตั้งใจ) (16 คน)
  กุฏ RockwithU ชื่อผลงาน King Keep On Dancing ) (5 คน)

2.94%
  ผู้ชิงมงกุฏ POY (Poy_Kun) ชื่อผลงาน ไมเคิลสุดหล่อและดอกทานตะวันแสนงา่ม คอนเซป... ก็ ดอกทานตะวันนั่นแล่ะเออ โอละนอ~ (1 คน)
 0.00%
  ผู้ชิงมงกุฏ LoveMJJน้องบอกว่า ทำแบนเนอร์ไม่เป็นค่ะ แต่ลองทำดูมันได้แค่นี้เอง ^^ (0 คน)
 2.94%
  ผู้ชิงมงกุฏ AmAndMj ชื่อผลงาน BEST OF JOY เพลงนี้เพราะ แอม ชอบ ^^ i am forever, we are forever (1 คน)
 14.71%
  ผู้ชิงมงกุฏ wanvisa(พี่วัน) ชื่อผลงาน "เคิ่ลยังอยู่ในใจเสมอ" (ครั้งแรกของพี่วันด้วยความคิดถึงจึงมีภาพนี้) (5 คน)
 2.94%
  ผู้ชิงมงกุฏ popoking ชื่อผลงาน Smile (1 คน)
 5.88%
  ผู้ชิงมงกุฏ Kz ชื่อผลงาน .เราจะไม่หยุดรักคุณนะเคิ่ล คอนเซป.. ความรักเป็นสิ่งสวยงาม..ไมเคิลคือจุดรวมแห่งรัก (2 คน)
 5.88%
  ผู้ชิงมงกุฏ Kz ชื่อผลงาน Unforgettable คอนเซป ...ไมเคิลเคิลเปรียบเสมือนดวงดาว (2 คน)
 2.94%
  ผู้ชิงมงกุฏ AmAndMj ชื่อผลงาน ชัดเจน King of pop still alive in my heart forever. (1 คน)
 47.06%
  ผู้ชิงมงกุฏ RockwithU ชื่อผลงาน Always Beautiful (คอร์สเร่งรัดกระชับสัดส่วน แต่ก็เปี่ยมด้วยความตั้งใจ) (16 คน)
 14.71%
  กุฏ RockwithU ชื่อผลงาน King Keep On Dancing ) (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

สวัสดีค่ะ ขออภัยเช่นเคย ติดงานค่ะ  ยกมือไหว้รอบทิศ มาโหวตกันค่ะ
หมดเขตโหวตถึงวันที่5 เวลาเที่ยงคืนนะคะ ช่วยให้คะเเนนหน่อยจ้า

เดือนนึงที่ผ่านมาไวเหมือนโกหก
และใครที่เคยอ่านทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C10111054/C10111054.html

ถึงเวลาแล้วค่ะที่เราจะมาช่วยกันโหวตช่วยกันจิ้ม
เพื้อเฟ้นหาสุดยอดแบนเนอร์ในใจคุณ ผ่าง!!!!  
ตื่นเต้นกันแล้วใช่ไหมคะ ^^
ดาวดาวดาว...........................................................................
ท่านไหนที่เป็นระบบมือถือ โหวตไม่ได้แต่เม้นได้นะจ๊ะ
คะแนนเสียงคนละหนึ่งคะแนน โปรเจคนี้มีลุ้นสองต่อค่ะ
ทั้งผู้แบนเนอร์ที่ได้คะแนนมากสุด และจากการสุ่มจับฉลากผู้ช่วยโหวต(หลังจากผลแบนเนอร์ออกนะคะ )
มีของรางวัลจากชาวคลับมอบให้ค่ะ ^^  มอบด้วยใจแม้ไม่มีมีนก็รู้ทุกคนทำ แต่มีนชอบความตื่นเต้นค่ะ 555

ปล แบนเนอร์ที่เหลือจะได้ขึ้นประจำเดือนทุกแบบที่ส่งนะคะ ย้ำ ทุกแบบ ^^ ลัลลา ตอนนี้นับๆดู ขาดเดือนธันวา คริสมาสต์เนอะ สาวน้อยประแป้ง

ลูกสาว

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 54 20:44:00

จากคุณ : มีน ธันวา
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 04:02:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com